• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSettings v2.50 - Thiết lập truy cập icon nhanh,...

wiswys

wiswys

mình thì tới cái chỗ file sis rồi thì giải nén nó báo lỗi là sao nhỉ?

:-?? chịu, mình vẫn giải nén bình thường mà. Bạn giải nén = đt hay trên máy tính thế? Mình làm cả 2 luôn vẫn được, mọi người vẫn làm bình thường. Mình nghĩ trong lúc bạn down về kết nối đứt đoạn nên file bị corrupt. Thử lại vài lần xem, chúc bạn may mắn nhé, phần mềm này cực kỳ hữu dụng.

Mấy bạn có để ý thử xem hay ko khi dùng pm này hoặc là my keylock. My keylock công nhận nhỏ gọn thiệt nhưng mà nó đâu có kèm theo cái chức năng super cool là truy cập icon nhanh và còn 1 điều nữa : mỗi lần unlock bằng my keylock, đt luôn xuất hiện bảng thông báo : cần sử dụng phím gạt bên hông để mở khóa, vô cùng bất tiện. Trong khi đó, pm này truy cập đt cực nhanh mà ko thông báo gì hết...:)) vậy nghĩa là sao ? bạn xài thì đt bạn pro hơn người ko xài pm này đó

hanamichi123

sáng tỉnh táo ngồi "vọc" 5 phút đã ra ^^ nguyên nhân đ giản là mình nhét nó sâu quá nên giải nén k tìm đc
thanks bác, pm hay ^^

phongtinh

cái này nhìn hình thấy hơi bít bít đọc chỉ dẫn tác giả một hồi hong bít gì lun để dow về ngâm cứu cái! hihi.

vuong103

He he , em mới đổi 6680->N97 , đang mò mẫm pm này thì đây rùi. Thanks bác nha, để em test thử xem sao. Đang dùng quen món này mà ko có thì khó chịu lắm

2356

He he , em mới đổi 6680->N97 , đang mò mẫm pm này thì đây rùi. Thanks bác nha, để em test thử xem sao. Đang dùng quen món này mà ko có thì khó chịu lắm

Lên đời kinh thế :D Wa Box Việt Hóa của S60V3 down bản 3.1 do bạn CaoMinh171 về mà dùng cho Hot, bản này cũ rồi mà :D

wiswys

hì hì, bản mới nhất là version 3.0 bạn àh. Tùy mỗi người thôi, thix cái nào thì down cái đó.

2356

hì hì, bản mới nhất là version 3.0 bạn àh. Tùy mỗi người thôi, thix cái nào thì down cái đó.

Ver mới nhất hok phải 3.1 thì cũng là 3.01 chớ hok phải 3.0, bản 3.0 cũ hơn bản 3.01 hay 3.1 gì gì đó rồi :D

TruongHan

Super V.I.P
MobiFunSoft SmartSettings v3.01 Symbian OS 9.x S60 v3 v5 Unsigned Cracked-PGTeam

Main features:
Start Menu: It provides a way to customize your phone so that it looks in your own unique way. You can use these set of features for quick access of your favourite applications. For them you can chose speed keys (1-9). After that, they will be accessible by the Left or Right Selection Key + Their Speed Key.
Easy Unlock: Forget the boring Unlock + * and choose the most convenient unlock combination for yourself. Your phone has never been that cool and secure
Define the name displayed over the “Start menu” soft key.
Define a message which will be displayed on a keystroke in case the keypad is locked and “Unlock + *” is disabled
Define an auto lock with application –exceptions, where the keypad won’t lock

whatislove89

cái này k có chưc năng vô hiệu hóa cách mở fim thông thường,và cho mình thiết lập cách mở riêng và hiện dòng chữ mình đặt thay cho dòng "sử dụng chốt để mở bàn fim" nhỉ như ở bên s60v3 nhỉ? thích mỗi chức nâg y của nó,chắc tại 58 ít phím quá