• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartTerror 3.0 VH by Jimmy_ Ứng dụng quấy phá Bluetooth

jimmyvn88

SmartTerror 3.0 VH by Jimmy_ Ứng dụng quấy phá Bluetooth
Đây là pm có chức năng send liên tiếp 1 file tới 1 thiết bị Bluetooth khác đang bật.Phiên bản này cải tiến hơn các Phiên bản trước đó là khoảng thời gian giữa 2 lần send nhanh hơn nhiền khiến cho Victim khó lòng tắt BT. Ngoài ra còn có thêm chức năng chat BT...Mơid bạn khám phá

Mình xin Up 2 bản cả Eng và Vie.
Bản Vie đc mình loại bỏ các âm thanh đi cho nhẹ hơn và khỏi ồn ào:-bd
Chạy trên nền Python nha

Nguồn Mobileworld .VN

DOWNLOAD

llTuyetTinhCocll

Anh ơi.... trong thư mục nó có đến 2 file sis..... 1 cái là "SmartTerror 3.0 VH boom blue.sis" .... 1 cái là "SmartTerror boom blue.sis".... vậy em phải cài cái nào đây anh?????
Em xài N70 me

thusinhbuon

anh cho em hỏi máy bị quấy phá đó có phải đồng ý cho kết nối bluetooth ko ạ ! hay là mình chỉ cần tìm thấy có máy nào bật thì mình cứ thế cho nó điên luôn !

thusinhbuon

Anh ơi.... trong thư mục nó có đến 2 file sis..... 1 cái là "SmartTerror 3.0 VH boom blue.sis" .... 1 cái là "SmartTerror boom blue.sis".... vậy em phải cài cái nào đây anh?????
Em xài N70 me

cài bản có tiếng Việt thì dùng " SmartTerror 3.0VH boom blue.sis " còn bản kia là bản tiếng anh

jimmyvn88

anh cho em hỏi máy bị quấy phá đó có phải đồng ý cho kết nối bluetooth ko ạ ! hay là mình chỉ cần tìm thấy có máy nào bật thì mình cứ thế cho nó điên luôn !

Vẫn phải Đồng ý bạn ah,nhưng họ bấm Cancer mỏi tay luôn,hehe

Thangnd31082

Cũng chỉ có giới hạn thôi, cũng như nhá máy vậy nếu họ phát hiện ra mình chơi xỏ thì họ tắt nguồn đi đảm bảo bạn sẽ không còn hứng thú nữa, hơn nữa khi đó MÁY BỊ ĐIÊN sẽ là MÁY CỦA BẠN vì luôn thực hiện những cuộc gọi nhá tới một số thuê bao đã tắt nguồn ! ---> Vui chơi có mức độ nhé !

jimmyvn88

Cũng chỉ có giới hạn thôi, cũng như nhá máy vậy nếu họ phát hiện ra mình chơi xỏ thì họ tắt nguồn đi đảm bảo bạn sẽ không còn hứng thú nữa, hơn nữa khi đó MÁY BỊ ĐIÊN sẽ là MÁY CỦA BẠN vì luôn thực hiện những cuộc gọi nhá tới một số thuê bao đã tắt nguồn ! ---> Vui chơi có mức độ nhé !
Tất cả chỉ là tương đối
Mục đích của trò chơi là làm Victim sợ hãi phải tháo pin,ai mà muốn tắt máy suốt cơ chứ,như thế là đã quá hứng thú để đi tìm một Nạn nhân nữa.
Mà xin hỏi là gọi điện tới số tắt nguồn và số ko tắt thì khác gì mấy mà máy mình phát điên đc nhỉ và phát điên là ntn nhỉ?

Thangnd31082

Tất cả chỉ là tương đối
Mục đích của trò chơi là làm Victim sợ hãi phải tháo pin,ai mà muốn tắt máy suốt cơ chứ,như thế là đã quá hứng thú để đi tìm một Nạn nhân nữa.
Mà xin hỏi là gọi điện tới số tắt nguồn và số ko tắt thì khác gì mấy mà máy mình phát điên đc nhỉ và phát điên là ntn nhỉ?

Cái này là viết dựa theo ý của bài viết dưới đây thôi,:-?? em đừng bận tâm. Dù sao mọi người cũng có một PM hay để thử nghiệm trong dịp cuối tuần !=D> Chúc vui vẻ !

TruBic

Well-Known Member
dùng blu. liên tục thì có bị hư blu. ko bạn?
Cũng ko rõ vấn đề này, nhưng bluetooh của trubic ngày nào cũng mở 24/24 mà ko thấy hư. Bạn có thể xem xét trước khi dùng, nhưng theo mình nghĩ ko phải lúc nào bạn cũng dùng bluetooh để phá người ta 24/24 nên cũng khó hư lắm bạn à.

traitimcodon89

Posted via Mobile Deviceanh trucbic thân mến anh có thể up trực tjếp lên Pv đc ko?dạo này về quê ko có máy tính để down toàn down bằng đt thuj nên ko vào mediafjre.Hay 4share down dc.Ah up lên để moj người cùg down nhé!Thanks ah nhju:)

gmuu

Mình cài rồi nhưng click vào biểu tượng tới lúc khởi động danh sách cứ báo lỗi hoài, giúp mình với, mình có cài python và module rồi!

jimmyvn88

Mình cài rồi nhưng click vào biểu tượng tới lúc khởi động danh sách cứ báo lỗi hoài, giúp mình với, mình có cài python và module rồi!
Posted via Mobile Device
Bạn đã cài đủ bộ Libs chưa thế. mà nó báo lỗi j thế?

quangdct

Huhu. Mình cài mà ko đc. Nó nói Syterm erro là sao nhỉ. Jimmyvn88 và A e júp với. Mình dùng N6681 nhé