• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smile v0.3.1-Biểu lộ cảm xúc mọi lúc mọi nơi

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng thích hợp với các bạn thường xuyên bàn luận trên diễn đàn bằng điện thoại. Đã tích hợp bao gồm 105 smiles cho bạn thoả sức trò chuyện biểu lộ qua những khuôn mặt cười khá ngộ nghĩnh. Tất cả smiles được tải lên tại một trang web cố định, khi vào chương trình sẽ xuất hiện tổng hợp cả bộ smiles cho bạn thoả sức lựa chọn, chỉ cần 1 cú click vào smile bạn cần ngay lập tức nó tự động sao chép sang bảng tạm, bạn chỉ việc paste nó ở vị trí bạn cần đặt smiles, chương trình sẽ chạy ẩn sẵn sàng đáp ứng mọi lúc. Nó sẽ tuyệt hơn khi bạn gán nó vào KeyMan. Còn chờ gì nữa các bạn hãy mau test nó ngay tại topic này với 105 smiles ngộ nghĩnh:D:D

traitimcodon89

:Dui hay wa cái này em đang cần lắm.hj:D đang cưa 1 cô nên rất cần đến cái này để biểu lộ cảm xúc.hj.cảm ơn anh nhju nha.hj:D nút thanks kia rùi:D=D> thaks anh cái:D!

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

Sao buồn vậy nhỉ
thế anh biết cách nào để tăng smile cho slick ko anh:-??:-??:-??

Chắc là được đấy bạn:)):))

the chua ai co the lam them smiles song dong nhu yahoo de dung cho Slick nua ah?Hjx.Wan trong la de chat chit,vi bon no dung yah gui smiles ma slick ko co chang hieu j lun.Bun!Hy vong 1ngay mai tuoi sang

Posted via Mobile Device

ansuno

cái này mà chạy chung với ACM 2.0 trên N7610 thì ACM có bị tự out không mấy bác? em nghe nói là ACM kỵ mấy cái thằng mà chạy ẩn giật lắm phải không ạ?

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Devicecho trang web nào cũng được hả anh dũng . Wap có được kô. Thank a nha.

Nếu đặt vào wap mà BBCode không đúng thì bạn cứ edit lại là ok nhé. Dùng Sieu dich mà sửa

cái này mà chạy chung với ACM 2.0 trên N7610 thì ACM có bị tự out không mấy bác? em nghe nói là ACM kỵ mấy cái thằng mà chạy ẩn giật lắm phải không ạ?

Chưa biết bạn àh, cứ tự test đi sẽ biết đâu mất mác gì đâu bạn, không xong remove thôi:D

TruBic

Well-Known Member

Bạn phải test thì mới rõ chứ
mình đã từng sài ACM nhưng (bây giờ thì ko dùng ACM) chạy ẩn nhiều ứng dụng mà ko thấy out nè.