• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMS & MMS Diary - Tính năng tin nhắn của Iphone nay đã có trên S60!

nguyenson_44

Ô hô ... "Dùng được đấy chứ". Để ý kỹ nha ... Cài xong, vào phần ứng dụng để khởi động chương trình lên. Kết quả: Màn hình tối thui:(:(. làm mình thất vọng wá cỡ lun.:-?:-?

MaiDinh

Ô hô ... "Dùng được đấy chứ". Để ý kỹ nha ... Cài xong, vào phần ứng dụng để khởi động chương trình lên. Kết quả: Màn hình tối thui:(:(. làm mình thất vọng wá cỡ lun.:-?:-?

Nếu số lượng tin nhắn bằng 0 thì sẽ gặp hiện tượng đó.
Bình thường thôi.

quanghungk2

có bản cho UIQ 3.x không nhỉ. Đang dùng P990 thử cài vầu thấy tối thui ah. Mong các bro chỉ giáo
Mình đang cần để copy mấy cái tin nhắn làm mình đau tim đây để gặm nhấm mà không có được. Tiện thể có em nào ngon một tý ngoan một tý và ngu một tý mai mối cho mình (thiếu úy "má" nhà mình muốn mình lấy vợ mà không chưng ra được mấy cái tin nhắn đau tim này là không xong, Kỷ luật liền. Mong các bro chỉ giáo cho cách copy cái sms với. thank
In God me trust

Mr_Tommy

Đúng rồi. Cái này bị lỗi đấy. Click vào màn hình đen kịt. Test trên n86

tanlap

Mình thấy xài Free i-SMS là ok nhất,trrên cả tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!:D

kiepdollar

Mọi người cho em hỏi cái nềy . Ram con e71 cua em là 120mb mà sao em chưa chạy ứng dụng nào nó cũng chỉ có 60mb là sao . dạo này máy em vô ứng dụng nó cứ bị ngơ fari khởi động lại máy . chỉ em cách khắc phục với :((

hth2813

Mọi người cho em hỏi cái nềy . Ram con e71 cua em là 120mb mà sao em chưa chạy ứng dụng nào nó cũng chỉ có 60mb là sao . dạo này máy em vô ứng dụng nó cứ bị ngơ fari khởi động lại máy . chỉ em cách khắc phục với :((

bác dùng jbaktaskman kiểm tra task đang chạy xem, có nhiều cái chạy ẩn cũng tốn ram phết :-?

kiepdollar

bác dùng jbaktaskman kiểm tra task đang chạy xem, có nhiều cái chạy ẩn cũng tốn ram phết :-?

Tốn cũng không thể nào mất hẳn 60mb ram đc bác ak . em không hiểu sao nữa mà nhiều khi vào jbaktaskman cũng đơ luôn ếy chớ E71 thẻ 8G FW 400 lận :(. hay fomat máy nhể :(

Chỉnh sửa cuối:

hth2813

Tốn cũng không thể nào mất hẳn 60mb ram đc bác ak . em không hiểu sao nữa mà nhiều khi vào jbaktaskman cũng đơ luôn ếy chớ E71 thẻ 8G FW 400 lận :(. hay fomat máy nhể :(

e71 mình cũng như bạn, ram 60mb mà chạy vẫn nuột lắm mà, nhiều khi nó còn có 30mb ram cơ

nam_luna

em dùng kon 6120c ram 64mb nhung thực thế chỉ có hơn 14mb chơi game 3d là chẳng mở dc ứng dụng nào khác:(

dvhai_bk

đã test trên N78. Nhận thấy thế này: - Nếu cài trên máy thì click vào là văng ra luôn
- Nếu cài trên thẻ thì click vào tối thui hết.
Bản này lỗi nặng

emrity

đã test trên 5320,kết quả lick vào icon thì màn hình đen thui, không xài được....chờ bản kế tiếp xem sao??hix..:(

nttuan93

Ram gốc là 120mb nhưng có thể nó đc chia ra thành ram dự trữ và ram sử dụng. Nên lúc nào cũng thấy ram của mình ít hơn nhiều so với dung lượng gốc.