• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snake Deluxe 2 s60v5

heocon278

Snake Deluxe 2 s60v5
Rắn săn mồi!
attachment.php

m0nk3y86

Dù bít đây là trò rắn, nhưng bạn đã lập hẳn 1 topic thì fải có lời gthịu về game, cách chơi hoặc nếu cài đặt có vấn đề j ko chứ??? Nếu ko bạn chỉ đc fép post kỉu này vào topic Cập nhật thui.
Mà mình down về thấy tên file có là "Snake-Deluxe_Demo", vậy sao bạn ko nói ở trên tựa đề???

ngmtri

Post kiểu này bố thằng nào mà biết là trò gì :-?? , chơi kiểu gì (chọt hay bấm). :-/

sirate

thông tin nè :
- Snake Deluxe 2 đơn giản là trò " rắn cổ điển " hay nhất đó giờ trên phiên bản s60v5
- Dựa trên nền game cổ điển , tất cả chúng tôi đã yêu thích và theo đuổi nó với nền đồ hoạ lạ mắt
- Theo khách quan thì mọi thứ đều như cũ . Bạn chỉ cần cố gắng điều khiển con rắn và ăn những trái cây trên đường .
- Có 32 vòng khác nhau , 4 thế giới và 4 con trùm khác nhau .

Đặc biệt :
* Thiết kế đặc biệt cho chế độ chơi đầy màn hình ( đứng và nằm ) .
* Đồ hoạ hoạt hình đáng kinh ngạc
* 4 thế giới khác biệt nhau
* 4 loại trùm khác nhau
* Khám phá bản đồ
* Nhạc nền hay
* Chế độ phiêu lưu với cốt truyện hay cũng được đưa vô !
* Mở chế độ chơi . Bạn chọn vị trí chơi tại chỗ nào .
* Đưa điểm cao nhất của bạn lên internet
* Điều khiển tốc độ

Màn hình bên dưới bạn sẽ thấy tất cả các đồng hồ ( điểm , thời gian v.v.) . Ở đó bạn sẽ thấy bao nhiu trái cây bạn đã ăn . Đồg thời canh thời gian chạy cho đến khi bạn ăn quả kế tiếp . Bạn có thể di chuyển con rắn bằng cách chạm vào màn hình hay bằng phím cứng trên thiết bị của bạn ( nếu có ) . Có nhiều chướng ngại vật trong mỗi màn , vì vậy hãy cẩn thận đừng đâm vào chúng . Có 3 chế độ chơi . Easy , Hard và phiêu lưu . Với chế độ phiêu lưu bạn có thể hoàn thành các cấp độ , mở khoá map và hoàn thành cốt truyện . Với Easy và Hard bạn có thể chọn một trong những cấp độ đã mở khoá để chơi .

Phần phụ thêm ( extra ) :
* Heart( trái tim ) : bạn nhận thêm máu
* Meat ( thịt ) : Nhiều điểm và rắn dài thêm
* Soda : giảm kích cỡ con rắn
* Rock ( đá ) : cho bạn nhiều thời gian cho đến lần ăn trái cây kế tiếp
* Present ( quà ) : cho bạn những kí tự đến khi bạn hoàn thành từ " Bonus "

Cám ơn vì lòng yêu thích của bạn
CRAZYSOFT
Giorgos Sarris
Support: info@CrazySoft.gr

Bạn có thể mua bản đầy đủ tại : http://www.CrazySoft.gr

Chỉnh sửa cuối: