• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snake Deluxe ver1.02 UIQ3 - Rắn săn mồi bản đẹp cho UIQ 3.0

Caohieu88

Snake Deluxe ver1.02 UIQ3

Snake Deluxe UIQ 3.0 là trò chơi rắn trên đồ họa tuyệt vời, hình ảnh sống động. Bạn phải cho rắn tìm đến trái cây và có thể ăn nhiều tiền thưởng trên đường đi. Trò chơi với 24 Level, 3 cấp độ phức tạp và 2 loại chơi rắn khác nhau.

Chúc anh em giáng sinh vui vẻ cùng trò chơi này!​

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvulinh

26 lần tải mà chỉ có 3 người thank.pó tay luôn. thank 1 cái chắc đau lắm hả bác công?

ngkhanhhoang

26 lần tải mà chỉ có 3 người thank.pó tay luôn. thank 1 cái chắc đau lắm hả bác công?

Tùy tâm thôi nhưng theo mình Mod và Admin cũng nên có một cái notice về văn hóa mạng cho những newbie để cho forum active hơn. What so you think?

NHL294

Không biết các bác có bị k chứ mình mỗi lần thank đều bị refresh lại, bực hết cả mình. Chứ k thì click 1 cái có chết j.
Thank bác Hiếu nhá! (Click lun òi :D)

eternal_vnn

trước tiên thanks anh Hiếu đã post game hay ^^
sau là nhân đây đề nghị các mod làm sao giống bên Tinhte.com đc ko?em thấy thanks bên ấy ko cần load lại cả trang web,rất là tiện lợi.

vnpt1706

trước tiên thanks anh Hiếu đã post game hay ^^
sau là nhân đây đề nghị các mod làm sao giống bên Tinhte.com đc ko?em thấy thanks bên ấy ko cần load lại cả trang web,rất là tiện lợi.

Hi!cái này mod không làm được đâu.Mình thấy cũng không bất tiện mà!