• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnakeSoft AndroiMenu v4.02(0) Cr@ S60v5 S^3 Anna Belle

hevipway

cài xong lúc khóa máy nó hiện lên cái thông báo gì ấy nhỉ,Eng lên ko dịch dc.mở khóa là out:O

kui8x

đã test bản mới,thêm skin thêm thanh bar nhưng chỉ được 3 phút là hiện lên cảnh báo nhấn ok là out nản nhỉ.

Radium

Moderator
đã test bản mới,thêm skin thêm thanh bar nhưng chỉ được 3 phút là hiện lên cảnh báo nhấn ok là out nản nhỉ.

Thông báo: Bạn đang sử dụng ứng dụng lậu :) Bạn phải mua AndroMenu để tiếp tục dùng >:)

hevipway

ớ,có pải ko vậy,mìh thấy:you maybe using inlegan an andro menu gì ấy mà,đúg ko nhỉ

olosimaru

Mình cũng dính kiểu như mấy b trên, dùng vài phút nó cũng hiện lên 1 thông báo dài ngoằng blabla bằng tiếng anh rồi out ứng dụng. Google Dịch ra thì nó bảo đang dùng bản lậu và liên lạc vs nhà cc. Định mua thử 1 bản trên ovi xem còn lỗi không nhưng chả biết nhập thẻ visa vào.

duylinh27884

Moderator
Mình cũng dính kiểu như mấy b trên, dùng vài phút nó cũng hiện lên 1 thông báo dài ngoằng blabla bằng tiếng anh rồi out ứng dụng. Google Dịch ra thì nó bảo đang dùng bản lậu và liên lạc vs nhà cc. Định mua thử 1 bản trên ovi xem còn lỗi không nhưng chả biết nhập thẻ visa vào.

Mua trên ovi thì bạn chọn phươg thức thanh toán là hóa đơn di động,khi chọn cách thanh toán này đt bạn sẽ tự gửi 1 tn đến ovi xác nhận việc mua hàg,tiền sẽ trừ vào tài khoản đt của bạn,thuê bao trả trước và trả sau điều mua đc.Mìh cũg hay mua mấy theme premium có phí trên ovi bằg cách thah toán này;;)

Bluenote

Bác Duylinh chỉ cho mình cách mod icon của soft này cái. Ko thích icon bản này tí nào @@!

Radium

Moderator
Dùng đến giờ vẫn chưa out. Hay quá! :D

Bác Duylinh chỉ cho mình cách mod icon của soft này cái. Ko thích icon bản này tí nào @@!

Bạn bung các entry có trong các file a**.mif nha (bắt đầu bằng chữ a đó)

Chỉnh sửa cuối: