• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnappLife màn hình desktop giống IPhone

Hoden

Super V.I.P
SnappLife v1.0.3702 S60v5 SymbianOS9.4 Signed

phần mềm tạo giao điện desktop giống iphone

giao điện rất đẹp các bạn có thể add icon vào desktop và có thể kéo màn

hình chính qua lại giống iphone

từ màn hình chính bạn có thể tạo add các shortcut

và them vào đó có những icon mới đẹp

trình duyệt có thể xoay ngang màn hình nhanh chóng không làm nặng máy

và có thêm nhiều ứng dụng mới kèm theo

sử dụng dễ dàng tuy không nhanh và nhạy bằng iphone nhưng rất hay và hình ảnh đẹp​

và cũng xin tặng các bạn 1 ứng dụng nho nhỏ nhằm tưởng nhớ đến ca sĩ MC
1 ứng dụng java nhỏ gọn mà trong đó lưu những hình ảnh của MC

Chỉnh sửa cuối:

poputamus

khi cài nó bắt tìm wifi hoden ơi, mà mình tìm bằng wifi cũng ko được, có wifi nha. và ấn cái nút next khó lắm ấn mún nát màn hình mới chịu chuyển nó đòi kiểm tra online gì ấy

Hoden

Super V.I.P
khi cài nó bắt tìm wifi hoden ơi, mà mình tìm bằng wifi cũng ko được, có wifi nha. và ấn cái nút next khó lắm ấn mún nát màn hình mới chịu chuyển nó đòi kiểm tra online gì ấy

máy có kết nối wifi hoăc gprs.nó update xong thì sẽ hiện ra menu chính,lúc này xong nó không đòi wifi hay gprs nữa

poputamus

ok đã cài đươc rồi nhưng mỗi tội giật lắm. mà hình như cái này là ứng dụng online thì phải thấy nó toàn kết nối wifi thôi có cả update thời tiết nữa khá thú vị cảm ơn hoiden

hailonghk

báo cáo bác hoden là ấn cảm ứng của nó đau tay quá,sao ấn mạnh nó mới ăn bác ạ !

WiSoul

báo cáo bác hoden là ấn cảm ứng của nó đau tay quá,sao ấn mạnh nó mới ăn bác ạ !

có sử dụng miếng dán màn hình thì tháo ra, nhấn mạnh mắc công thay màn hình đó

nobodycfm

Cái này hay nhưng mà đồng hồ trên màn hình không tự cập nhật, muốn nó cập nhật phải mở khóa màn hinh. Hy vọng phiên bản sau sẽ tốt hơn

huyhoang85

cài cái này vào xong..cảm ứng máy tệ wa'''..bấm hoài mới đc...ấn muốn bể cái màn hình luôn