• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snaptu-truy cập nhanh Facebook, Twitter, Flickr, Picasa and more

Một ứng dụng cung cấp cho bạn một cách nhanh chóng truy cập các hoạt động yêu thích trên web di động - Facebook, Twitter, Flickr, Picasa, Sports, News, Blogs, Entertainment, TV, Movies và nhiều hơn nữa

Khi cài Snaptu trên điện thoại bạn có thể truy cập vào web của các dịch vụ trưc tuyến tốt nhất

New: chỉ mục cho các trang web cho di động - YouTube, MySpace, hi5, Orkut, Friendster, Wikipedia, Gmail, eBay, Bebo và nhiều hơn nữa

Ứng dụng đặc trưng:

Facebook : cập nhật với đời sống xã hội trong khi trên đường đi. Không bao giờ bị mất liên lạc với bạn bè của bạn - nhận được tin tức và cập nhật tình trạng, biết được các thay đổi của bạn mình, đọc và viết tin nhắn và cập nhật tình trạng của bạn.

Twitter : Đọc bài viết của bạn bè của bạn, viết Twits mới, trả lời Twits, viết và đọc các tin nhắn trực tiếp, xem và danh sách những người theo sau và nhiều hơn nữa

Bóng đá : hiển thị kết quả thời gian thực , tin tức, bình luận, đội bóng và giải đấu yêu thích bởi Score24Live

Picasa : xem công cộng và cá nhân Picasa Web Albums, và tìm kiếm các bức ảnh từ điện thoại di động của bạn

Download:http://www.ziddu.com/download/8196039/snaptu.jar.html