• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snes4iphone 2.0 + 25 Games

RungHoang

snes4iphone 2.0 + 25 Games
Phần mềm chơi Games Lập Trên IPhone Cùng Với 25 Best Games

[hide]
Download Soft
Download Rom Games
[/hide]

holitraco

làm thế nào để cài đặt snes trên IP hả bạn >.< ?
Giải nén cho đến khi thấy snes4iphone.app hiện ra thì dùng PC suite chép vào, nhưng ko hiểu sao đã set 755 rồi mà vào snes 2.0 lại cứ thoát ra màn chính, dùng 1.0 thì lại ok

vbt87

Ai có snes4iphone phần mềm đuôi .pxl ko cho em xin với ? em thanks nhiều nhiều ! :D

trantrung96

Mình đã cài vào được rùi. Khuyên các bạn nên cài bằng cydia. Dễ và lẹ hơn. Nhưng vấn đề cuối cùng là cho dù mình đã bỏ game vào rùi nhưng nó không chạy nó chỉ báo là Wriing Sram/Bram. cho dù mình đã chép đầy đủ trò chơi nhưng không chơi được thui

MAN16678

Giả lập snes trên iPhone với snes4iphone

Tổng quan: Chương trình giả lập hệ máy SNES cho iPhone.

Yêu cầu: iPhone đã được Jail break

Tải tải đây: http://www.mediafire.com/?tyzyzyktkzu

Không có gì tuyệt hơn việc có thể chơi các game đã trở thành huyền thoại như Super Mario, Zelda, Chrono Cross của hệ SNES trên chiếc iPhone thân yêu của mình, và chương trình snes4iphone đã biến điều đó thành hiện thực. Tuy chương trình này vẫn còn một số tính năng cần thêm vào như hỗ trợ âm thanh nhưng việc giả lập hiện nay đã có thể thực hiện khá mượt mà.

Với iPhone sử dụng firmware 1.1.3 bạn phải để các file SNES ROM vào /var/mobile/Media/ROMs/SNES/.
Còn với các iPhone trước 1.1.3 thì bạn phải để file ROM vào /var/root/Media/ROMs/SNES/

MAN16678

Hẹn tới mùng hai tết mình sẽ tặng thêm nhiều games Snes nữa.

Chúc năm mới sức khoẻ