• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh camera giửa C7 và C6-01

hoangphonghd

tuy ko có tiền mua sym3 nhưng mình vẫn thích dáng c601 hơn c7.
c7 nhìn nữ tính
c601 nam tính hơn
:D
lần trước đấu giá trên sohoa đến phút cuối thì bị bật ra tức quá. Tiếc em c601 ôi

pikachu3d

Sau khi ra N8, Nokia xuất khẩu một loạt máy không có AF, tức hộc máu luôn. Dùng em tôi chụp ngoài trời có đủ sáng thì còn tạm được, chứ đứng trong nhà mà chụp thì chỉ muốn đáp máy đi cho xong.

myheaven09

hình nhu bạn ko bik rành về C7 a` ...............so sánh 2 tấm hình thì bik là tấm của C7 nhìn rõ cảnh phía sau hơn C6 ..nếu muốn tấm hình giống như C6 thì vào chình độ sáng cao hoặc thấp gì tùy ý còn cái ở đây của bạn chụp là để chế độ Auto nên nó thế ....nhung dù sao cũng thấy C7 chụp tốt hơn :)

Hiepboy92

Có gì đâu phải xoắn. 5233 chụp đẹp hơn 5800 kìa. Có phải cz với af là ăn đứt thằng ống kính thường, ff đâu.