• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh HTC HD2 và iPhone 3Gs

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
em xin ý kiến so sánh về 2 điện thoại này

iPhone 3Gs thì nhiều người đã dùng và biết rõ về nó còn HD2 đã có mấy ai có nó trong tay đâu mà so sánh???
Các hiểu biết hiện nay về HD2 chủ yếu vẫn chỉ là thu thập, nghe và đọc do người khác viết mà thôi.
Chắc cũng khoảng 20-1tháng nữa chủ đề này mới có những bài thực tế được.

DHL

Emm đang đc chào với giá 15tr500k sau 10 hôm nữa anh ạ :)) Chả biết ccos hàng thiệt hay chém gió :))

PhamQuang

Manager
em xin ý kiến so sánh về 2 điện thoại này

Video Clip so sánh giữa HD2 và iPhone 3Gs, xin mời:

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=HmrXrQUZgwE&feature=related[/YOUTUBE]​

Hoặc

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=e8FeoXLfKFU&feature=related[/YOUTUBE]​

vettau

kể ra cũng hơi khó chịu khi mà mỗi tĩnh năng mà HD2 hơn IPhone là tác giả lại không quên SORRY IPHONE USERS, tế nhị thật_ mà đúng là cấu hình khủng thật các bác nhì,

Emm đang đc chào với giá 15tr500k sau 10 hôm nữa anh ạ :)) Chả biết ccos hàng thiệt hay chém gió :))

Giá chính hãng là 15tr9 rùi còn máy bro nói ko biết mới hay gì.chính hãng hay xách tay:-/Mà nếu so ra thì giá HD2 cũng ko mắc so với các dòng ppc khác ra trước đó mà HD2 lại có cấu hình khủng hơn nhiều giá lại mềm hơn chẳng hiểu:-?

Rygar

Giá mua tại Anh thời điểm này là 14tr8 mà bác :) chưa tính thuế, nhưng có hóa đơn thì có thể lấy lại tiền thuế mà bác :D Vì vậy,nếu là hàng xách tay về thì já 15,5tr là hợp lí rồi :D

myGenio

Sao mà lắm câu SORRY IPHONE USERS thế, nhìn tận mắt khoái thật, nhất là duyệt web.(Em dc mục sở thị tại Moscow ngày 29/11)

PanPan

Giá mua tại Anh thời điểm này là 14tr8 mà bác :) chưa tính thuế, nhưng có hóa đơn thì có thể lấy lại tiền thuế mà bác :D Vì vậy,nếu là hàng xách tay về thì já 15,5tr là hợp lí rồi :D
Bạn cho mình hỏi mua ở Anh là chỗ nào thế? và cách hoàn lại tiền thuế như thế nào? Mình định nhờ thằng em bên Anh nó mua hộ mà giá thấy cũng gần như ở nhà mình quảng cáo. Thank

ThaiKien

Super V.I.P
Bạn cho mình hỏi mua ở Anh là chỗ nào thế? và cách hoàn lại tiền thuế như thế nào? Mình định nhờ thằng em bên Anh nó mua hộ mà giá thấy cũng gần như ở nhà mình quảng cáo. Thank
Bạn có thể mua trên Amazon hoặc trên ebay, nhưng đúng là bản world free sim cũng chẳng rẻ hơn ở nhà mình là mấy.:(

son_hui

Không Hiểu Sao từ trước đến giờ Những Thằng nào Iphone mà tôi biết đều Rất Tinh Tướng, lại nghênh ngang. Nên Tôi ghét... và ghét luôn cả Hãng Iphone . đừng nói đến dùng Ihone . :-?

metwa

Hình như FPT đang rao 15,9M. nhưng chỉ có 20 cái đâù cho những ai đặt cọc trước thôi.

PhamQuang

Manager
Không Hiểu Sao từ trước đến giờ Những Thằng nào Iphone mà tôi biết đều Rất Tinh Tướng, lại nghênh ngang. Nên Tôi ghét... và ghét luôn cả Hãng Iphone . đừng nói đến dùng Ihone . :-?

Cháu cảm giác vậy về họ thôi, tất cả đều do lòng ham mê với PDA mà họ có trong tay thôi mà.
Ai chơi Palm sẽ nói Palm hay hơn PPC, chơi Sym sẽ nói Sym hay hơn iPhone, chơi iPhone sẽ nói iPhone là nhất,.... :D
Tất cả là vì họ dồn hết tình cảm cho đứa con tinh thần của mình thôi mà, chớ nên đánh giá là họ tinh tướng hay nghênh ngang làm gì, không đúng đâu. :D

NhatToai

Super V.I.P
Hình như FPT đang rao 15,9M. nhưng chỉ có 20 cái đâù cho những ai đặt cọc trước thôi.

:) Cái này là chiêu thăm dò thị trường để định giá mặt hàng nè.
Phải công nhận là HD2 nhìn phê thiệt và đúng là Sorry Iphone Users :))

PhamQuang

Manager

Từ tiêu đề "So sánh HD2 với iPhone 3Gs..." đã chuyển sang mua bán từ bao giờ vậy?
Lưu ý các bạn bám sát tiêu đề nhé, ngược lại các bài sẽ bị Mod. Delete đi đó.

Azzura

IP ngoài cảm ứng nhạy hơn 1 chút ( một 9 một 10)
Còn lại thì thua HD2 hết :D
Các IP fan đang chờ IP 4G để phục hận đó :D

nguyenarc

Cháu cảm giác vậy về họ thôi, tất cả đều do lòng ham mê với PDA mà họ có trong tay thôi mà.
Ai chơi Palm sẽ nói Palm hay hơn PPC, chơi Sym sẽ nói Sym hay hơn iPhone, chơi iPhone sẽ nói iPhone là nhất,.... :D
Tất cả là vì họ dồn hết tình cảm cho đứa con tinh thần của mình thôi mà, chớ nên đánh giá là họ tinh tướng hay nghênh ngang làm gì, không đúng đâu. :D

Đúng vậy, do cảm nhận mỗi người thôi. Như tôi đây chẳng hạn, chưa bao giờ xúc động với IPhone. Có người cho IPhone nhưng lại đi cho người khác. Chỉ thích mỗi cái dòng PPC mà thôi.

ancola66

Super V.I.P

Đúng vậy, do cảm nhận mỗi người thôi. Như tôi đây chẳng hạn, chưa bao giờ xúc động với IPhone. Có người cho IPhone nhưng lại đi cho người khác. Chỉ thích mỗi cái dòng PPC mà thôi.
Chính xác là như vậy. Cái máy nào đáp ứng đúng nhu cầu của từng người (Công việc, giải trí, vọc...) thì nó chính là cái máy hay nhất của họ vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.