• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

tacke_8700

Socbay.com vừa ra mắt phiên bản thử nghiệm Socbay iMedia, ứng dụng media trên diện thoại di động. Hiện tại sản phẩm đã hoàn thành các dịch vụ: Tin tức, Bóng đá, Xổ số, Địa điểm, Truyện, MP3, Cẩm nang tư vấn.
Trong thời gian tới sẽ tiếp tục hoàn thiện cung cấp thêm 6 dịch vụ nữa:Chứng khoán, Myzone, từ điển,....
Sản phầm là sự phát triển dựa trên thành công của phần mềm Socbay Mobile Search. Đây là phiên bản thử nghiệm nên rất mong nhận được ý kiến đóng góp của mọi người.
Mọi ý kiến và thắc mắc xin được comment trưc tiếp ngay tại diễn đàn hoặc gửi mail về địa chỉ: thangmd@socbay.com hoặc điện thoại: 04.62813272 ext 302.

Cách download sản phẩm:
o Nhắn tin SB đến 8088
o Tải trực tiếp tại: http://m.socbay.com/imedia

Yêu cầu thiết bị: Hỗ trợ nền tảng Java, kết nối GPRS hoặc Wifi

Video giới thiệu Socbay iMedia
[YOUTUBE]brWKNWO89Ss[/YOUTUBE]

Giao diện lung lih của Socbay iMedia

Chỉnh sửa cuối:

tacke_8700

Sản phẩm đang trong quá trình hoàn thiên nên rất mong mọi người đóng góp ý kiến. Cảm ơn các bạn rất nhiều

momvip9

Dùng cái này có mất phí hàng tháng ko? Các phần mền kiểu này vẫn mất phí hàng tháng. Ko biết cái này có free ko. Nếu là sản phẩm thương mại thì bạn phải cung cấp đầy đủ thông tin cho người sử dụng ko là phạm luật đấy nha. Hj
Posted via Mobile Device

traicauhd

download từ chiều giờ mới có thời gian cảm ơn
nhưng phiên bản này vẫn chưa khác phục được nghe nhạc ko bị đứt quãng
hi vọng phiên bản sau xem khắc phục được

anxongjong

Sản phẩm đang trong quá trình hoàn thiên nên rất mong mọi người đóng góp ý kiến. Cảm ơn các bạn rất nhiều

Posted via Mobile Devicephan tin tuc bi loi font nhiu qua ban oi. ma chung nao thu phi lam on bao truoc de....

tacke_8700

Posted via Mobile Devicephan tin tuc bi loi font nhiu qua ban oi. ma chung nao thu phi lam on bao truoc de....

Đúng là có một số báo đang bị lỗi font chữ đấy bạn ah, chúng tôi sẽ sửa lỗi này, cảm ơn bạn nha.

hiep277

Đúng là có một số báo đang bị lỗi font chữ đấy bạn ah, chúng tôi sẽ sửa lỗi này, cảm ơn bạn nha.

e chi xin gop y thoi.. O phan media cac bac fix loi choi nhac bi giat cho hoan hao.. Voi lai len co che do tu dong chuyen sang bai hat ke tiep khi da hat het bai hien tai.. Chu khong moi lan hat het bai lai phai chon tiep..neu thiet ke duoc che do vua nghe nhac vua doc bao duoc thi hay qua..
Posted via Mobile Device

nokin

Sao nhạc load xuống thẻ mà nó cứ đổi tên thành socbay.mp3 thế bác Tắc-kè. Em nghĩ nên giữ nguyên tên bài hát tiện lợi hơn nhiều chứ. Mình sẽ quảng cáo socbay vào chỗ khác.

hvnh

cái này mà chọn trang đc thì hay ,ví dụ như đọc truyện đến trang 20 oy lần sau mún đọc trang 21 thì ko cần load 20 trang đầu nữa

tacke_8700

cái này mà chọn trang đc thì hay ,ví dụ như đọc truyện đến trang 20 oy lần sau mún đọc trang 21 thì ko cần load 20 trang đầu nữa

Bên em đang phát triển tính năng đọc truyện dài kỳ và truyện tranh các bác ạ, chắc sẽ áp dụng kỹ thuật mà bác nói. Cảm ơn ý tưởng tuyệt vời của bác:)

hiep277

Bên em đang phát triển tính năng đọc truyện dài kỳ và truyện tranh các bác ạ, chắc sẽ áp dụng kỹ thuật mà bác nói. Cảm ơn ý tưởng tuyệt vời của bác:)

co the lam them phan xoay man hinh de khi doc bao tin tuc thoa mai hon nhu ung dung bao moi khong
Posted via Mobile Device

blueforever

Posted via Mobile Device Djen thoaj 6300 caj ung dung cua bac good nhung sao nge thu mp3 thi ok ma taj ve thj k dc! Hjnh nhu nao bao la k co quyen truy cap the? Jup voj? Thanks

Tuy ko d được nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn! Lần sau sẽ del ko báo trước nhé!

Last edited by a moderator:

tacke_8700

Posted via Mobile Device Djen thoaj 6300 caj ung dung cua bac good nhung sao nge thu mp3 thi ok ma taj ve thj k dc! Hjnh nhu nao bao la k co quyen truy cap the? Jup voj? Thanks

Bác phải set lại quyền cho phần mềm cho phép nó đọc ghi.
Nếu em nhớ không nhầm thì là bác vào menu các dịch vụ ( nơi có icon của SMS ) chọn Options ==> Truy cập ứng dụng ==> Đọc/Ghi dữ liệu ==> Luôn luôn hỏi hay gì đó, bác thử lại xem sao.

tacke_8700

co the lam them phan xoay man hinh de khi doc bao tin tuc thoa mai hon nhu ung dung bao moi khong
Posted via Mobile Device

Ý tưởng của bác cũng hay quá nhỉ, bọn em sẽ thử nghiên cứu xem sao, có kết quả sẽ báo cáo bác

DinhTuan

Posted via Mobile Device
phan mem nay co the them dich vu tim kiem lyrics cac bai hat tieng viet,dang file lrc duoc khong vay bac tacke?

truongdiep8285

Cảm ơn bạn với phiên bản này, hy vọng thời gian tới chúng tôi sẽ có được những phiên bản hay của bạn.

Kenji1992

phần mền rất hay nhưng khi dowload chưa thấy hổ trợ cho 5800 , mong sẽ có bản cho 5800 sớm , thân ái

thanhgahbb

Posted via Mobile Device hay qua,minh xin gop y them phan du bao thoi tiet.va phan ket qua xo so thi e thay kqxs mien bac khong chinh xac