• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay iMedia - Ứng dụng thông minh trên di động

danghau

Hy vọng Socbaymedia sẽ cho ra phiên bản cho dòng máy 7610 vì hiện tại dòng máy này rất còn phổ biến, làm nhanh nhanh nha bạn, thank nhiều!:D:D:D:D
đúng rùi.Xin các bác để tâm chút đến những dòng máy đời thấp này nha.Em cũng đã chờ đợi rất lâu và em thấy vẫn còn khá nhiều người dùng nó

Posted via Mobile Device

leetran72

Tình hình nếu google Việt mà mua đc Socbay là anh em mình mất ăn rồi các bác à. Chán chưa, phần mềm hay thế này...

GiaHuy_01

Tình hình nếu google Việt mà mua đc Socbay là anh em mình mất ăn rồi các bác à. Chán chưa, phần mềm hay thế này...

lo gì hả bạn cho dù như vậy thì google cũng freee mà:)) mà google cần gì phải mua chứ?

passionate80

Bác Leetran và Giahuy lạc đề thế, có topic khác thảo luận về vấn đề này rồi mà. :)

duyhien12

Re

Socbay iMedia đã up lên ver 3.1.1 với giao diện mới nhé, cái giao diện ở bài đầu tiên là từ lâu lắm ùi:)

sanrock

Posted via Mobile Device
các bác cố làm thêm phiên bản hỗ trợ nokia 6 béo nha. Mặc dù máy cũ rùi nhưng mà bi giờ vẫn còn rất nhiều người dùng mà. Em đợi tin vui từ các bác socbay đó

passionate80

Posted via Mobile Device
các bác cố làm thêm phiên bản hỗ trợ nokia 6 béo nha. Mặc dù máy cũ rùi nhưng mà bi giờ vẫn còn rất nhiều người dùng mà. Em đợi tin vui từ các bác socbay đó

Vấn đề này em đã nói với các bác kỹ thuật Socbay, hy vọng sẽ sớm có phiên bản hợp với 6 béo.

passionate80

@All: Mấy hôm nay hệ thống Vinaphone, Mobifone, Viettel có trục trặc nên GPRS sẽ không ổn định (đặc biệt là Vinaphone, Mobifone). Cho nên bác nào bị trục trặc vì mất sóng khi đang sử dụng Socbay iMedia thì thông cảm giúp nha. Cảm ơn các bác nhiều.

passionate80

PM nè dùng 3G thì tuyệt nhưng với GPRS thì hơi khó khăn

Hiện những phiên bản này là dành cho GPRS mà bác. Bác gặp khó khăn ở phần thế ạ? Em sẽ lấy feedback của bác đưa lại phòng kt. Tks bác nhiều!

Trungls

Mình thấy phần mềm rất hay và đa dạng.
Nhưng giao diện tương tác hơi chậm. Bấm phải mất một lúc mới được. Ví dụ lên xuống giữa các dòng. Cảm giác như phím máy mình không nhạy ấy.
Hy vọng sẽ được khắc phục trong tương lai
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Hiện những phiên bản này là dành cho GPRS mà bác. Bác gặp khó khăn ở phần thế ạ? Em sẽ lấy feedback của bác đưa lại phòng kt. Tks bác nhiều!
Em vào bằng GPRS load mãi chẳng nghe đc j. Với download về ko đc

duyhien12

Em vào bằng GPRS load mãi chẳng nghe đc j. Với download về ko đc

Bác đang xài mạng ji ạ? Mấy hôm nay mạng GPRS của Vit teo, vina và mobi đều bị lỗi nên kết nối không đc ổn bác ạ. bác chờ vài hôm nữa vào lại xem sao. Có vấn đề ji bác cứ comment trên này nhém e bít sẽ giúp bác

passionate80

Mình thấy phần mềm rất hay và đa dạng.
Nhưng giao diện tương tác hơi chậm. Bấm phải mất một lúc mới được. Ví dụ lên xuống giữa các dòng. Cảm giác như phím máy mình không nhạy ấy.
Hy vọng sẽ được khắc phục trong tương lai
Posted via Mobile Device

Cảm ơn bác đã động viên. Bác đang dùng máy gì ạ? Cụ thể bác ấn vào mục nào mà lại bị "như phím không nhạy" ạ?

Trungls

Cảm ơn bác đã động viên. Bác đang dùng máy gì ạ? Cụ thể bác ấn vào mục nào mà lại bị "như phím không nhạy" ạ?
Mình dùng E63. Hiện tượng đó khi vào các danh sách tin bài trong tin tức truyện, nếu mình giữ phím thì sẽ mượt hơn.
Mình xin góp thêm vài ý kiến:

+ Khi mạng bị ngắt thì phần mềm sẽ đưa ra một số thông báo lỗi mạng. Khi đó mình sẽ chẳng sử dụng gì đc nữa. Hix đang đọc truyện mà bị rớt mạng thì bực mình lắm. Hy vọng các bạn sẽ khắc phục.
+ Các bạn chịu khó update nhiều truyện, cẩm nang hơn.

Lỡ kết phần mềm này mất rồi.

duyhien12

Mình dùng E63. Hiện tượng đó khi vào các danh sách tin bài trong tin tức truyện, nếu mình giữ phím thì sẽ mượt hơn.
Mình xin góp thêm vài ý kiến:

+ Khi mạng bị ngắt thì phần mềm sẽ đưa ra một số thông báo lỗi mạng. Khi đó mình sẽ chẳng sử dụng gì đc nữa. Hix đang đọc truyện mà bị rớt mạng thì bực mình lắm. Hy vọng các bạn sẽ khắc phục.
+ Các bạn chịu khó update nhiều truyện, cẩm nang hơn.

Lỡ kết phần mềm này mất rồi.

Rất cám ơn đã bạn ủng hộ, những ý kiến đóng góp quí báu của bạn sẽ góp phần giúp SOcbay iMedia trở nên hoàn thiện hơn !:-bd