• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soccer Point- cập nhật liên tục giải ngoại hạng Anh (Việt hóa 100%)

at007

Chắc ae nào cũng nghiện ngoại hạng Anh đúng ko???^^Soccer point là một ứng dụng chạy trên điện thoại di động dùng để theo theo dõi và cập nhật những thông tin mới nhất của giải ngoại hạng Anh. Với ứng dụng này và một kết nối internet cho điện thoại, bạn có thể xem kết quả, bảng điểm cũng như lịch đấu một cách dễ dàng và thuận tiện.

Ứng dụng này ngoài ra còn cung cấp một số thông tin khác như: Thông tin trọng tài của mỗi trận đấu, 3 lần đối đầu gần nhất của 2 đội, kết quả thi đấu của 6 trận gần nhất, thống kê kết quả thắng thua trong hiệp 1 và cả trận của từng đội, thống kê số trận đấu phân loại theo số bàn thắng bàn thua, danh sách cầu thủ, cầu thủ thi đấu trong mỗi trận, thông tin chi tiết của từng cầu thủ …

Một số ưu điểm của Soccer Point:

• Thông tin đa dạng, cập nhật liên tục.
  • Chi phí rẻ nhất với cước phí GPRS hoặc hoàn toàn miễn phí với kết nối Wifi.
  • Giao diện thân thiện, hỗ trợ tiếng việt có dấu, dễ dàng tìm kiếm thông tin.
  • Chức năng tường thuật trực tiếp diễn biến của trận đấu.
  • Soccer Point hỗ hầu hết các điện thoại di động phổ biến của các hãng như Nokia, Samsung, Motorola, Sony Ericsson… với các điều kiện sau:
  • Hỗ trợ Java 2.0 trở lên
  • Màn hình tối thiểu 128 x 160
  • Hỗ trợ GPRS hoặc Wifi
Soccer Point gồm 8 tính năng chính:

1. Thông tin lịch thi đấu
2. Dự đoán tỷ số và nhận định.
3. Kết quả các trận đấu đã diễn ra.
4. Tường thuật diễn biến trận đấu trực tuyến.
5. Tin tức và hình ảnh minh họa.
6. Bảng xếp hạng các đội bóng.
7. Số liệu thống kê các cầu thủ hay nhất.
8. Cộng đồng : nơi gặp gỡ và trao đổi của những người yêu bóng đá

Một số hình ảnh:

Download file đính kèm về đổi đuôi thành .JAR chép vào phone cài nhé. đã test chạy full screen trên P990i hiển thị tốt :))

Fotmob phiên bản 2.7 của nước ngoài có các giải Premier League, Bundesliga, Serie A, Primera Division(La Liga)

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

chi phí GPRS rẻ nhất là bao nhiêu ??? sinh viên k hà....

Thì tính theo dung lượng tải về. nếu muốn biết bao nhiêu tiền 1kb thì bạn gọi trực tiếp tổng đài mạng dt bạn đang xài mà hỏi cho rõ.
Mà mình nghĩ sử dụng chương trình này không tốn nhiều tiền đâu bạn à. Vì đa số là dạng text chứ đâu có nhiều pics đâu mà sợ tải nhiều.

leethanh

đã test, chạy tốt trên P990i. nhưng hơi buồn là chỉ có Ngoại hạng anh, anyway, thanks for good app.

at007

đã test, chạy tốt trên P990i. nhưng hơi buồn là chỉ có Ngoại hạng anh, anyway, thanks for good app.

Có giải khác nữa thì hay quá :D

Đã fix thêm các giải theo yêu cầu của các bác ở #1 nhé
Fotmob phiên bản 2.7 của nước ngoài có các giải Premier League, Bundesliga, Serie A, Primera Division(La Liga)

redipro

Mình chạy trên P1i sao ko thấy 4 đội đầu bảng vậy nó trống trơn ah.Mà cái này chạy cho mạng vinaphone ah?Mình xài mạng viettel...

zerolenovo

Soccer Point.rar đổi thành .JAR nhưng cài không được pro nào gửi cho minh fili .zip đi. thank

gintamarchen

có bác nào chạy được FotMod ko vậy. Mình chạy vào cho chọn giải nhưng chẳng update đc tí gì cả :-/

fantomat2005

toi cung the chay fotmod cha thay ti du lieu nao ca.no chay update 1ti la bao loi no data.dang dung P1 viettel.ai cai dc post may va mang nao cho anh em biet voi.
online bang dien thoai nen khong go co dau dc.moi nguoi thong cam nhe
Posted via Mobile Device

quang2001

toi cung the chay fotmod cha thay ti du lieu nao ca.no chay update 1ti la bao loi no data.dang dung P1 viettel.ai cai dc post may va mang nao cho anh em biet voi.
online bang dien thoai nen khong go co dau dc.moi nguoi thong cam nhe
Posted via Mobile Device

Tôi cài vào cũng không up được dữ liệu, đành vào trang này http://www.mobilefootie.com/index.jsp?mainpage=fotmob.jsp tải bản dùng thử, khi cài bản dùng thử xong thì bản tiếng Việt lại cũng chạy ngon lành chẳng hiểu lý do tại sao nữa.