• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

tunhan

Xin hỏi về Flame

xin hỏi Flame đã có thể up lên wm6 chưa vậy các bạn ? xài wm5 chán quá.

namlh

Phần mềm nào giúp hiển thị toàn bộ thông tin người gọi đến nhỉ ? Các thông tin như Tên, Số gọi, Cơ quan ....

recko

các bác cho em xin chương trình đọc tin rss có thể hiện thị được tiếng việt trên ppc với, em đang dùng splashNews nhưng chương trình này không hiển thị tiếng việt được. mong các bác giúp đỡ, em xin cảm ơn trước.

recko

các bác cho em xin chương trình nào mà có thể cập nhật lịch thi đấu và bảng xếp hạng của các giải bóng đá trên thế giới với, em tìm hoài mà không thấy, em xin cảm ơn các bác.

vuquanghungdn

cPerdidas v0.5​

Bạn có người bạn thân mà giữa đêm khuya muốn nháy máy trêu chọc một chút cho vui thì cần đến soft này, đơn giản chỉ chọn số máy anh bạn xấu số kia trong contact và để cPerdidas sử lý phần còn lại.
Hỗ trợ WM2003 trở lên, giao diện Tiếng Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha

Thông tin và download (miễn phí:))):
hidden content may not be quoted

Tớ download cả chương trình và phần Fix lỗi cho W5 nhưng mà chỉ nhá máy được 1 lần thôi - mặc dù để số lượng bao nhiêu cũng không có tác dụng???

recko

các bác cho em xin chương trình gửi tin nhắn có hẹn giờ với, em tìm mà không thấy, em cảm ơn các bác trước.

yeugapnganlanhon

Cho em hỏi bác nào có phần mềm Kinkin Dictionary thì up lên dùm để cùng share cho mọi người vì em thấy phần mềm này rất tiện ích.So với Lingvosoft thì nó cũng không thua kém gì,tra từ có vẻ nhanh hơn (vì Kinkin có phần history:các từ mình đã tra đều có thể thấy dễ dàng , Lingvosoft ko có ) ,còn so với Mdict thì nó nhanh hơn hẳn. Thanks các bác .............very muchhhhh !

O2NeoBlack

HushSMS v0.3 Beta

* Phần mềm miễn phí giúp bạn phát hiện xem người mà bạn muốn gửi tin nhắn có bật máy hay không?
* Cách sử dụng:
- Gửi tin nhắn bình thường: bạn bỏ đánh dấu ở mục "Class 0" và "Ping"
- Để ẩn số: đánh dấu vào mục "Class 0" và đánh nội dung tin nhắn mà bạn muốn gửi, khi nhận tin, người nhận sẽ không nhìn thấy số của bạn mà chỉ nhìn thấy thông báo "Netword Message".
- Để xem người kia có bật máy hay không, bạn đánh dấu vào mục "Ping" và không viết thêm gì

* Hỗ trợ: WM5 & WM6
Các bạn tải phần mềm tại đây:
[hide="Thanks"]http://www.zshare.net/download/10262096930cd152/[/hide]​

Mình chạy thấy nó bị lỗi díu hình chỗ Ping ý => không dùng được, có ai bị như vậy không:((

thuongson

Có bác nào hồi xưa down cái InvisibleShooter trong DS nếu còn up lên cho mình xin với...

Thanks

vbclg

Các pác ơi, có ai có bộ office 6 k? đang sử dụng WM5, mà thấy chương trình quản lý tin nhắn, mail của Bộ Office mới này hay quá, nên muốn cài vô để dùng vậy mà, ai biết thì tư vấn cho cách dùng, đồng thời cho cả bộ luôn nhé. cả đăng ký luôn, cảm ơn nhiều.

NguyenTu

Super V.I.P
Các pác ơi, có ai có bộ office 6 k? đang sử dụng WM5, mà thấy chương trình quản lý tin nhắn, mail của Bộ Office mới này hay quá, nên muốn cài vô để dùng vậy mà, ai biết thì tư vấn cho cách dùng, đồng thời cho cả bộ luôn nhé. cả đăng ký luôn, cảm ơn nhiều.

Bạn uprom lên WM2006 là có tất cả đó.

vietphuong73

TotalControl 2

- Phần mềm điều khiển PC từ PPC của bạn qua wifi, bluetooth, USB, hỗ trợ điều khiển Power Point, iTune, WMP...

[hide="hide"] [/hide]

Bạn có thể cho biết thêm về phần mềm nầy không? Mình rất cần dùng để chạy PowerPoint, tuy nhiên khi cài đạt vào PPC và kết nối với laptop thì không được, May laptop không có bluetooth nên phải cắm thêm USB bluetooth Dongle.
Cám ơn nhiều

giangnt1987

Có bác nào dùng PM ringo ko mình dùng cái này thấy chỉ có quản lý chuông thôi có ai biết pm nào có kèm cả rung cả chuông cho tin nhắn ko .Máy mình ko biết tại sao tin nhắn đến ko rung ko chuông trong khi gọi đến vẫn rung và chuông à

18S67705

Có bác nào dùng PM ringo ko mình dùng cái này thấy chỉ có quản lý chuông thôi có ai biết pm nào có kèm cả rung cả chuông cho tin nhắn ko .Máy mình ko biết tại sao tin nhắn đến ko rung ko chuông trong khi gọi đến vẫn rung và chuông à

Mình nghĩ vấn đề này có lẽ do bản ROM hoặc xung đột phần mềm, chứ mặc định của máy đã để rung và chuông thì cả khi có cuộc gọi và tin nhắn đều có rung & chuông chứ....
Thân !!!

devil13

có ai có chương trình nào biến cái đèn flash kế bên camera làm đèn pin không,ai có thì cho em xin nha,chứ mấy cái phần mềm đèn pin bằng màn hình thấy không đủ sáng.Ai có thi share cho em nha,cám ơn trước.

Status
Không mở trả lời sau này.