• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Softick Card Export II

NgocVNPT

Phần mềm biến chiếc PPC thành đầu đọc thẻ nhớ đã quá quen thuộc và tiện dụng.
Hiện nay, phần mềm đã cập nhật phiên bản 3.08, mọi chi tiết về đặc tính các bạn xem tại website: http://www.softick.com/pocket-pc/cardexport2
Hình ảnh minh họa:

[HIDE="hide"]Download Click Here![/HIDE]

metabolic

em chưa test vì em có mỗi một PC thôi nhưng mà soft này là cắm máy vào PC không cài active sync thì vẫn đọc được thẻ nhớ hả bác? nếu thế thì tốt quá

Sport

Phần mềm biến chiếc PPC thành đầu đọc thẻ nhớ đã quá quen thuộc và tiện dụng.
Hiện nay, phần mềm đã cập nhật phiên bản 3.08, mọi chi tiết về đặc tính các bạn xem tại website: http://www.softick.com/pocket-pc/cardexport2
Hình ảnh minh họa:

[HIDE="hide"]Download Click Here![/HIDE]
Mình muốn có phiên bản hỗ trợ cho Windows Mobile 2003SE. Phiền bạn giúp mình nhé. Cám ơn!

Thangdq

Sao mình cài nó chỉ cho đọc mà không cho ghi bạn ạh, hay phải thao tác gì nữa, giúp mình với.

HaChau

Super V.I.P
Sao mình cài nó chỉ cho đọc mà không cho ghi bạn ạh, hay phải thao tác gì nữa, giúp mình với.
Phải chọn nút Write thì mới cho phép ghi được, nút Read chỉ dùng khi lấy dữ liệu ra (tránh virus nếu có).
Tuy nhiên, soft này hơi kén máy, dùng WM5torage thay thế sẽ tốt hơn.

o0oCr4zyxo0o

Phải chọn nút Write thì mới cho phép ghi được, nút Read chỉ dùng khi lấy dữ liệu ra (tránh virus nếu có).
Tuy nhiên, soft này hơi kén máy, dùng WM5torage thay thế sẽ tốt hơn.

WM5torage tốc độ chuyển dữ liệu cũng ko nhanh :-??, ko biết thằng này có khá hơn ko hả anh Sơn nhỷ ??? :D

maianhtungsten

Softick Card Export v3.12: Phần mềm biến PPC thành đầu đọc thẻ nhớ

Phần mềm biến Pocket PC thành đầu đọc thẻ nhớ quen thuộc đã có phiên bản mới Softick Card Export v3.12 được giới thiệu ngày 28/05/2008 đã hỗ trợ thêm một số thiết bị mới

• Kết nối Pocket PC thành một đầu đọc thẻ nhớ với Windows 2000, Windows XP, Windows Vista, Mac OS X hay Linux
  • Chuyển đổi nhanh chóng từ Active Sync qua Card Export
  • Chia sẻ dữ liệu với tốc độ cao
  • Hỗ trợ nhiều loại định dạng thẻ nhớ
  • Hỗ trợ Windows Mobile 2003 trở lên

Thông tin mới trong phiên bản 3.12
  • Hỗ trợ Motorola Symbol MC3000
  • Hỗ trợ HTC TyTN II WM6.1 và RoverPC P6
  • Hỗ trợ Samsung SCH-i760

Thông tin chi tiết tại http://www.softick.com/pocket-pc/cardexport2/index.php?page=1&new_lang=en

Các dòng máy được hỗ trợ http://www.softick.com/pocket-pc/cardexport2/index.php?page=3&new_lang=en

cuunon

em thử vài cái dường như đầu bị trục trặc với HTC TytNII cả các bác à

tuandaica

hix không hiểu sao mình cài vào con Trion lúc chọn kết nối thì đơ bó tay

hoadainhan70

Active Member
trong WB 6.1 có sẵn USB Storage không biết là chức năng có giống như thế không , HaChau nói là nhớ chọn nút Read để ghi nhưng tớ chỉ thấy là Read : #1 và #2 Vậy chọn cáo nào ! Híc từ trước tới giờ mấy lần tớ dùng thử chỉ thấy xem được các files thôi còn copy ra và vào thì không được

Sport

Mình mới mua thẻ SDHC thay thế cho thẻ microSD cũ của Touch Cruise, nhưng khi gắn adapter để đọc trong PC X31 của mình không được. PPC thì nhận tốt nên mình phải sử dụng Softick Card Export. Tuy nhiên bản 3.12 đã c*k dù đã cho nhập code bất kỳ và đăng ký thành công nhưng khi sử dụng tháng 11 thì bị lỗi "đã hết hạn dùng thử". Sau nhiều lần gỡ ra, cài lại vẫn vậy. Và chỉ khi mình setup lại thời gian về tháng 2/10/2008 thì lại sử dụng bình thường.
Đã có Softick Card Export v3.13 patch và hiện sử dụng tốt nhưng nếu sang tháng 12 lại lỗi vậy thì căng nhỉ. Phải chăng bản c*k chưa hoàn chỉnh. các cao thủ cho ý kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối:

MONITERVN

Mình đang dùng bản 3.8 nhưng thấy đã thanks mình suppost rồi mà khi cắm vào máy tính nó báo là chỉ dùng đc 21 ngày thôi bạn nào có cách gì để dùng mãi không chỉ mình với thanks nhiều