• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Solid Explorer (Full) v1.4.3a - Trình quản lý file 2 cửa sổ đa chức năng (UP1.4.6B51)

yeskia

Moderator
Solid Explorer (Full) v1.4.3a

Yêu cầu: android 2.2 và mới hơn.
Tổng quan: Trình quản lý file tuỳ biến 1 hoặc 2 cửa sổ đa chức năng.

GGaaMokp8CoPkYuHYkyvnxp7MQjGciRkQXyVcXi_rnisD9VaQ_34umho1r_riFEIHc0=w705

1PkMIEnB3T1tePmgpi1xLptFMzE-tRP_CokGkaXIwXg5KvvcYlfrXPGOty7E_iT9flc
qcASWsmC1-drDhfioc3RnuJ1WAdjaY_O5PD4xT1N3oULzyzDYMUi55kGXhe7c46z_g

SolidExplorer là một trình quản lý tập tin với hai của sổ độc lập mang đến cho bạn một trải nghiệm duyệt file mới. Hiển thị bắt mắt, hấp dẫn, quản lý tập tin tiện lợi và trực quan cho Android.

Các tính năng chính:
1. Hai cửa sổ độc lập cho các trình duyệt
2. Kéo và thả trong cửa sổ và giữa các cửa sổ
3. FTP, SFTP và SMB / CIFS clients
4. Chia sẻ tập tin qua FTP
5. Hỗ trợ cho file nén ZIP, TAR.GZ, TAR.BZ2 và RAR
6. Tạo file nén ZIP và TAR
7. Hỗ trợ Dropbox, Box, SkyDrive, GoogleDrive (sẽ sớm hoàn chỉnh)
8. Đánh dấu (bookmark)
9. Truy cập root
10. Lập chỉ mục tìm kiếm
11. Hiển thị chi tiết tập tin và thông tin thư mục.​

Down:

LINK:

Đổi đuôi .027 thành .zip, giải nén, cài file 01-.. .apk trước rồi cài file 02-... .apk sau

http://www.mediafire.com/?ujsom39v8vk6zbb

Chỉnh sửa cuối:

nltruong

Quản lý thư mục Solid Explorer (Full) v1.4.3a APK

Bổ sung thêm link tải Solid Explorer (Full) v1.4.3a:

Download : 3.6Mb APK

Last edited by a moderator:

yeskia

Moderator
@nltruong:

Rất cám ơn bạn đã tham gia gửi bài, tuy nhiên có góp ý cho bạn:
Chủ đề này đã có, do đó bạn cần search (tìm kiếm) trước khi gửi bài để tránh trùng lắp.
Đối với những chủ đề đã có nhưng version cũ hơn, bạn gửi bài vào chủ đề đó với nội dung là "Cập nhật" hoặc "Update".
Rất mong bạn tiếp tục gửi bài cho điễn đàn.
Bài này tôi sẽ để lại đây 2 giờ, do bạn còn đang online, để bạn biết, sau đó sẽ move vào chủ đề đã có, ở đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...uc-nang&highlight=Solid+Explorer#.UWz2aqJ7IxI
với dạng cung cấp thêm link tải, nên sẽ sửa lại bài nhé

nltruong

@nltruong:

Rất cám ơn bạn đã tham gia gửi bài, tuy nhiên có góp ý cho bạn:
Chủ đề này đã có, do đó bạn cần search (tìm kiếm) trước khi gửi bài để tránh trùng lắp.
Đối với những chủ đề đã có nhưng version cũ hơn, bạn gửi bài vào chủ đề đó với nội dung là "Cập nhật" hoặc "Update".
Rất mong bạn tiếp tục gửi bài cho điễn đàn.
Bài này tôi sẽ để lại đây 2 giờ, do bạn còn đang online, để bạn biết, sau đó sẽ move vào chủ đề đã có, ở đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...uc-nang&highlight=Solid+Explorer#.UWz2aqJ7IxI
với dạng cung cấp thêm link tải, nên sẽ sửa lại bài nhé

thank mod đã chuyển bài dùng

yeskia

Moderator
bản full gì àm mình cài vào nó kêu dùng thử vậy bạn

Bạn cài bản nào vậy, bản đầu đã được test, full thật. Tuy nhiên, do máy tôi dùng Google playstore đã mode của Chelpus nên không rõ các máy khác thế nào.

bo_giaktvn

Bổ sung thêm link tải Solid Explorer (Full) v1.4.3a:

Download : 3.6Mb APK

mình cải bản này nè bạn, nó hết hạn mất rồi, bản đầu tiên là bản tiếng anh hả bạn, không có tiếng việt à

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
mình cải bản này nè bạn, nó hết hạn mất rồi, bản đầu tiên là bản tiếng anh hả bạn, không có tiếng việt à

Bạn cài bản đầu của tôi thì không bị hết hạn, làm theo đúng hướng dẫn nhé. Bản này tiếng Anh, tiếng Việt chưa có nhé.

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

ra 1.4.5 rùi mod ơi, mod cập nhật đi ^^ e đang đợi bản full 1.4.5, có Vietnamese đó ^^