• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SonyEricsson Player - Skin For UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
SonyEricsson Player - Skin For UIQ3.0

Là Skin cho chươg trình nghe nhạc mặc định trong máy.Rất đẹp đấy :)):))
Cách làm:
+ Đã Hacks được ổ C
+Chép file Dive C dưới đây vào máy
+Tải mấy file congvoi,Sony,pro ở dưới về (Thích dùng cái nào thì chọn 1 cái và nhớ đổi tên thành images_wal.png mới cho vào : C:\private\102030CD\default )
Ảnh cho các bạn tham khảo:

Chỉnh sửa cuối:

huynhminhhung

cho em hỏi bác file images_wal.png cho vào đâu nhờ bác chỉ cụ thể luôn nhen cảm ơn bác

CongVoi

Super V.I.P
cho em hỏi bác file images_wal.png cho vào đâu nhờ bác chỉ cụ thể luôn nhen cảm ơn bác

Mình đã nói ở bài 1 rồi mà bạn.Hem chịu đọc kĩ gì cả ;;);;).Bạn cho vào đây nè: C:\private\102030CD\default

hieusaco

Bạn congvoi bít cách chế tạo máy cái skin này không? Chỉ mình với, mình muốn chế cái hình mà mình thích ấy mà.

leekunkun

anh CongVoi ơi.em đã chép đè file C trên vào máy rồi. Rồi em chọn 1 cái skin chép vào file C đó.nhưng ko được.Chay muisic nó vẫn như mặc định.em dùng P1i.Mà cài Skin la chọn 7 cái ảnh ở trong 1 mục.hay là chỉ cần chọn 1 cái ảnh rồi đổi tên vậy anh.Em giải nén 1 file thì đc 7 ảnh.em chọn 1 ảnh rồi đổi tên .cài vào mà ko đc

thanhchi

Mình đã cài đè cái file trong C rồi mà khi chạy PM không thấy có gì thay đổi thế nhỉ?

CongVoi

Super V.I.P
anh CongVoi ơi.em đã chép đè file C trên vào máy rồi. Rồi em chọn 1 cái skin chép vào file C đó.nhưng ko được.Chay muisic nó vẫn như mặc định.em dùng P1i.Mà cài Skin la chọn 7 cái ảnh ở trong 1 mục.hay là chỉ cần chọn 1 cái ảnh rồi đổi tên vậy anh.Em giải nén 1 file thì đc 7 ảnh.em chọn 1 ảnh rồi đổi tên .cài vào mà ko đc

Mình đã cài đè cái file trong C rồi mà khi chạy PM không thấy có gì thay đổi thế nhỉ?

Hai bạn quay lên bài 1.Tải lại cái: Dive C nhá.Mình kiểm tra lại thì thiếu mất một file,nên thay cái mới rồi đó.Lần này chắc chắn được :D

leekunkun

Em đã cài đc. Nhưng mà sao khi chạy thì skin của máy em không giống với hình anh post ở trên nhỉ.Của e nó chỉ hiện 1 nửa trên như hình post.còn nủa phía dưới nó cứ nhập nhằng ý. không hiện trọn vẹn như hình của anh. >.<

CongVoi

Super V.I.P
Em đã cài đc. Nhưng mà sao khi chạy thì skin của máy em không giống với hình anh post ở trên nhỉ.Của e nó chỉ hiện 1 nửa trên như hình post.còn nủa phía dưới nó cứ nhập nhằng ý. không hiện trọn vẹn như hình của anh. >.<

Chép lại file này vào ổ C là các thứ sẽ y hệt!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
còn cái skin nào nhì ngàu hơn không congvoi mình không thích máy cái ảnh hoạt hình cho lắm .