• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v1.12 S60v3 Reupload!!!

dongdieu

Sorcerer v1.12 v1.25 S60v3 Reupload!!!

Bản này đã ra lâu nhưng vì mình thấy nhiều bạn trong forum tìm kiếm bản này(mình cũng thử tìm kiếm mãi mà không thấy):p và phần mềm này dành cho game nên mình post ở box game luôn cho dễ tìm.
Yêu cầu: SymbianOS9, chỉ dành cho điện thoại đã hack

Tổng quan: Sorcerer là một trò chơi gian lận công cụ có thể sửa đổi dữ liệu trò chơi trong bộ nhớ một cách dễ dàng. Với Sorcerer, bạn có thể tìm kiếm bất kỳ giá trị trong trò chơi của bạn và thay đổi hoặc khóa nó với giá trị bạn muốn. Bạn có thể thay đổi số lượng mạng, máu và số tiền bạn với công cụ này. Bằng cách tìm kiếm cho các giá trị trong trò chơi ưa thích của bạn, bạn có thể xác định vị trí và thay đổi tính năng trò chơi.

Điểm mới trong phiên bản này là gì:
- tìm kiếm chính xác tự động phân biệt giữa các loại dữ liệu
- Hủy bỏ chức năng tự động xóa t, bởi vì các tính năng sẽ gây ra một phần của dữ liệu không thể tìm kiếm.

Nokia Symbian S60 3rd/5th dùng đc:

3250, 5300, 5.320 XM, 5700, 5700 XM, 5800 XM, 6110, 6120c, 6121c, 6124c, 6210, 6220c, 6290, 6650, E50, E51, E60, E61, E61i, E62, E63, E66, E70, E71 , E90,, N70, N71, N73, N75, N76, N77, N78, N79, N81, N81 8GB, N82, N85, N90, N91, N92, N93, N93i, N95, N95, N95 8GB, N96, N97,X6
Link download Mediafire
[download]http://www.mediafire.com/?myndmzygozc[/download]
Link Việt hóa cho ai ko biết dùng
[download]http://www.mediafire.com/?thuizwmdome[/download]
V1.25 new nhất
http://vietup.com/file.php?id=1946

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

máy bạn là n78 thì chọn vào cái fp1fp2 ấy mà máy bạn đã hack chưa:-?

datvietdatviet

Tớ viết pà đúng mà ai xóa thề nhỉ.máy hack rồi.tớ kài fp1fp2.pan hứơng dẩn kèm hình ảnh tớ xem thế nào

dongdieu

bạn vào game nhấn nút gọi nút xanh ấy rồi chọn tìm chi tiết điền số ví dụ là số vàng trong game rồi 1 số kết quả hiện ra và bạn chỉnh tới con số cần thiết;;)

datvietdatviet

Cố gắng lên pạn ơi.đả làm thì làm tới cùng mà.thê thì pm pan up lên mới có ích chứ cố lên pạn nha.tớ đang cổ vủ nè

dongdieu

Bước 1 :Bạn chạy pm Sorcerer sau đó thoát ra bằng phím đỏ
Bước 2 :Bạn vào 1 trò chơi có chỉ số ví dụ như chỉ số vàng,số tiền ,sức tấn công trong game mà game hiện trên màn hình
Bước 3 :Bạn nhấn nút xanh khi đang ở trong game sau đó sẽ hiện ra Sorcerer bản nhẩn lựa chọn 'Tìm chi tiết' nhập giá trị mà trong game có ví dụ như 5600 vàng thì nhập 5600
và tìm kiếm (chỉ hiệu quả với những chỉ số cao và càng cao càng tốt vì nó sẽ ra ít chỉ số)
Bước 4 Một dãy chỉ số hiện ra bạn chỉ từng chỉ số sao cho đến mức bạn thích ví dụ 5600 thành 9999 v.v.. sau đó vào lại game và cảm nhận chúc thành công
8-|Mình post mệt wa nhấn thank với nha

dongdieu

Lần sau lên pc thank cũng đc đừng post kiểu này sẽ bị mod del .nhớ nha

kauchunho

Mak mod die topic này đi cũng đc. Vì đã có 2topic ntnày dùi. Các bác chju khó search là có liền. 2topib đó hưống dẫn đảx đủ kèm hình ảnh nữa..

datvietdatviet

Hehe tớ gà wuá.mải chưa hack đc game nào.hù.giá như ai hướg dẩn pằng hình ảnh thì tốt wúa.hic