• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v1.70 S60v3 S60v5 Symbian^3 Việt Hóa

0978020586

cho mình xin link UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone + UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone với

log867

bạn ơi hai link: UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone.7z‎, UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho da cai dat UCWeb.7z‎ bị die hay sao ấy có link khác không post cho mình với

JohnyNguyen

cho mình xin link UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone + UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone với

bạn ơi hai link: UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho Chua cai dat UCWeb tren Phone.7z‎, UCDesk v1.07_Remove Pop-up_Danh cho da cai dat UCWeb.7z‎ bị die hay sao ấy có link khác không post cho mình với

Fixed link trên #1
, các bạn chỉ cần cài Soccerer là đủ rồi,không cần thiết phải cài thêm UC Desk làm gì cả ;)

hienhuy1996

sao mình cài nó nói tập tin bị lỗi hiz hiz mới bước cài đặt đã không được