• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soul of Darkness by Gameloft S60V5

nouvu2372

Soul of Darkness by Gameloft S60V5

Sử dụng thanh đao sắc nhọn cùng với khả năng biến hình để bảo vệ những người mà bạn yêu thương trong cuộc sống và chính bản thân mình. Bước vào game, bạn sẽ bị cuốn hút vào những bản nhạc mạnh mẽ và khung cảnh hùng vĩ, tráng lệ của kiến trúc Gothic.

Với 11 vòng chơi đủ cho bạn thỏa sức khám phá, từ những lâu đài to lớn, những thánh đường nguy nga...cho đến những mảng rừng và hang động tối tăm. Tuyệt vời hơn, khi game có chế độ chơi lại giúp bạn dễ dàng cho những lần khám phá bí mật còn sót ở vòng chơi trước. Ngoài ra, còn có các thử thách mà bắt buộc bạn phải dùng kỹ năng biến hình mới có thể khám phá được bí mật, đó chính là những cảm giác ngạc nhiên thú vị mà trò chơi sẽ mang đến cho bạn. Để nâng cao sức mạnh ma thuật của mình, giáo băng và gươm lửa là hai món vũ khí sẽ là "vật bất li thân" của bạn và bạn phải luôn nâng cấp chúng trong suốt cuộc phiêu lưu, chiến đấu với những sinh vật thuộc binh đoàn bóng tối trong thần thoại.

http://www.ziddu.com/download/5174586/SoulOfDarkness_Nokia_N97_EN_IGP_TS_101.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

huynhkyphu

Tình hình là đang down về test thử, hy vọng sẽ chơi hay :-? Thanks pác share game

Inuyasha1987

đã test, cũng khá hay nhưng mấy bàn đầu đi nhàm chán quá, giao diện đánh giá ở mức khá chứ chưa phải là tuyệt như 1 số game khác của gamelot, nhưng nói chung cũng là 1 game hay đấy ^^

nouvu2372

Nếu ai đã từng chơi Game này ở dòng S60V3 thì mới cảm nhận đc cốt truyện của nó

dendrotrang

thank bac nhưng phiền bác chỉ cho em cách làm thế nào để chỉnh cho nó có nhạc trong gameloft dc ko hồi nào dến giờ ko chơi thể loại này nó cứ hỏi bạn có muốn âm thanh ko ? click yes nhưng vẩn chẳng chấy âm thanh đâu cả

Kenji1992

đã test thành công game này , chơi 30' là về nước rồi :)) , dù sao cũng thank 1 phát

BlackDemon

Game chỉ chơi đc đến màn 6 là " End Game" gòy, sao lại có cả màn 11 nhở?

BlackDemon

với lại trong game hok có đoạn kill bos, đi trên đầu con rồng, chém ra chim lửa... như trên SS XD

Inuyasha1987

Híc, tưởng nó có giết trùm và chơi đc đến cấp 11 chứ, mới chơi đc đến bàn 6 đã hết, cứ tưởng sau đc giết trùm ai dè bàn nào cũng nhàm chán như nhau hà. Vậy mà ảnh quảng cáo nhìn thích thế =.='. Mà làm gì có giáo băng đâu mà kêu có 2 vũ khí là kiếm lửa với giáo băng. Hình như 3 cái hình bên trên là game chơi trên Pc chứ trong game thì hình cái búa ở trên đầu chứ đâu có ở dưới góc phải đâu

kidkanna

game này chơi tới màn 4 khi biến thành con cá lặn dưới nước thì ko biết sao đi tip được, lúc này màn hình chì có 1 màu xanh của nước ko thấy đường đi tip, bạn nào qua đoạn này rồi chỉ giúp