• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHÍNH THỨC CHO CYDIA & ICY CỦA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

holitraco

Chiều nay cài bị lỗi http://1.1.104, đó là phiên bản beta, đã bị đổi tên ko cho cài nữa. Nhưng mình vừa cài xong đã loading đến hết nhưng running mãi, sau đó báo Size mismatch. Không hiểu các bác đã đưa bản mới chưa? Một lần nữa thank các bác đã vì a e dùng iphone!

phdzung

mình cài 8 Icon Dock mà ko đc T_T với lại Icon của PDAViet thì ở trong hiện nhưng ở ngoài khu vực sources thì lại ko hiện Icon mà vẫn là dấu hỏi :-s vào trong xem thì ko thấy nó VTICK là mình đã cài Icon của PDAViet :-s
by the way, đã test và cảm thấy vui giùm cho PV ;)

XuanTruong

Super V.I.P
Chiều nay cài bị lỗi http://1.1.104, đó là phiên bản beta, đã bị đổi tên ko cho cài nữa. Nhưng mình vừa cài xong đã loading đến hết nhưng running mãi, sau đó báo Size mismatch. Không hiểu các bác đã đưa bản mới chưa? Một lần nữa thank các bác đã vì a e dùng iphone!

Bạn cài gì mà là bản Beta???:-?

holitraco

Bạn cài gì mà là bản Beta???:-?
Chết thật, em quên không thông báo là cài gì bị bác Trường bắt bẻ ngay. Em cài cái iATM bác ah, mà tại e lừơi dậy bật laptop, e khoèo trên giường gõ Tiếng việt trên FW 3.0 lên mới vậy bác ah

Medkid

Chết thật, em quên không thông báo là cài gì bị bác Trường bắt bẻ ngay. Em cài cái iATM bác ah, mà tại e lừơi dậy bật laptop, e khoèo trên giường gõ Tiếng việt trên FW 3.0 lên mới vậy bác ah

dùng pc suite tải về rồi sync vào iphone là ok

tinh_la_gi

Administrator
iATM đã cập nhật bản chính thức trên source sau khi TLG post bài khoản 30p
Đồng chí nào load báo lổi là do TLG đang cập nhật thì làm sao mà load ?! Đồng chí nào load ok thì cứ dùng vì đấy là bản chính thức !!
Nghe thông báo như cố gắn online báo ... để tránh nhiều thắc mắc "thiếu tế nhị" vì TLG nghĩ Admin Kawa đã thông báo sau khi TLG update .. ( TLG sau khi thông báo update xong cho Kawa thì offline nên chưa biết Admin thông báo chưa)

Than !!

blackcatdn

PM Mega Weather ko down đc ... Nó báo Host Unreachable...:(

a...down đc rồi:D. Chắc tại mạng lag:D. Bro ơi, nó up lên ver 2.3 rồi kìa..!!

Chỉnh sửa cuối:

holitraco

iATM đã cập nhật bản chính thức trên source sau khi TLG post bài khoản 30p
Đồng chí nào load báo lổi là do TLG đang cập nhật thì làm sao mà load ?! Đồng chí nào load ok thì cứ dùng vì đấy là bản chính thức !!
Nghe thông báo như cố gắn online báo ... để tránh nhiều thắc mắc "thiếu tế nhị" vì TLG nghĩ Admin Kawa đã thông báo sau khi TLG update .. ( TLG sau khi thông báo update xong cho Kawa thì offline nên chưa biết Admin thông báo chưa)

Than !!
Lúc này là 7h57' em cài iATM vẫn là size mismatch? Chẳng biết có ai giống em không?

duongpham

Lúc này là 7h57' em cài iATM vẫn là size mismatch? Chẳng biết có ai giống em không?
có giống luôn, đang chờ đợi app này quá lâu nên down liên tục nhwng vẫn size mismatch. MOD xem lại . TKS all

duongpham

Dùng PCsuite download về cài ok ngay, tuy nhiên khi cập nhật dwx liệu thì vẫn hoàn thành 100% nhwng xuát hiện thông báo là : không thể ghi dwx liệu vào : /var/mobile/Documents/ATM.db
Nhờ MOD xem lại . Tks

Zenki

Super V.I.P
Dùng PCsuite download về cài ok ngay, tuy nhiên khi cập nhật dwx liệu thì vẫn hoàn thành 100% nhwng xuát hiện thông báo là : không thể ghi dwx liệu vào : /var/mobile/Documents/ATM.db
Nhờ MOD xem lại . Tks
Bạn qua đây lấy file .ipa về cài Ok ngay. http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=70573

Các bạn lưu ý. Nơi đây chỉ thảo luận về các vấn đề liên quan đến Source của PDAVIET chứ không phải nơi thảo luận về các Apps trên Source nhé :D

tinh_la_gi

Administrator
Source mới open + thêm độ hot của iATM . Chưa kể nhiều cá nhân dùng Tools load dữ liệu về. Cộng với việc mới nắm bắt kiến thức làm cydia .v.v.. vì vậy cá nhân TLG và nhóm iPViet hy vọng anh em trên PV lẩn các 4rum khác "ghé qua" củng nên ủng hộ vào góp ý xây dựng chân thành không nên dùng nhiều từ thiếu tôn trọng và "châm biếm" . Trong đây có 1 số người từ 1 4rum mà các bạn có biết soure trên 4rum của bạn ngày đầu ra mặt có mấy file không ?! Xin thưa là 3 file ... và bạn củng đã chứng kiến 2-3 lần 4rum bị hack ... TLG không muôn khơi gợi nổi đau của nhau nhưng hảy tôn trọng nhau để cùng phát triển.

Dự kiến sau khi cydia chạy ổn định iPViet sẽ có nhiều kế hoạch nâng cấp mang tính chất chến lược. Thời điểm này vẩn chưa thể nói lên điều gì.

TLG.

caodanh12

Chúc mừng nha ! từ đây các MoD vô tư add Sòt rồi ! thanks mấy A nhiều nhiều ! b-)

finalrun2005

Cảm ơn các bạn trong đội ngũ làm source cho Cydia Iphone nhé. Các bạn đã tạo ra bước đi mới cho dân Iphone đầy.=D>
Các bạn cập nhật các phần mềm hay nè, hot trên các diễn đàn vào nhé.

Ủng hộ 120% diễn đàn PDAviet.net :))

tinhte.com vô đối PDAviet.net:))

PDAviet.net PRO nhiều hơn. thanks các bạn một lần nữa

Zenki

Super V.I.P
Thông báo cuối cùng về iATM

Hiện nay SMod tinh_la_gi đã FIX xong iATM trên SOURCE của PDAVIET rồi. Mình đã thử nghiệm và hoạt động 100%. Từ giờ trở đi các vấn đề liên quan đến iATM các bạn thảo luận ở Topic này - http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=70573 - Không thảo luận ở đây nữa. Những bài không liên quan sẽ bị XÓA BỎ mà không cần báo trước.

Status
Không mở trả lời sau này.