• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Source hay mới đây ...nóng hổi nóng hổi..

tiachop_de

add source ... [HIDE="nhấn thank để thấy link"]http://kankon.org/kankon[/HIDE]

installer source kankon trong mục installer

:pgiới thiêu qua....:p

có customize 2.0 mới nhất (hôm trước bản beta giờ đã bản chính)
source game với nhiêu game hay source music có nhiều nhạc chuông...vvvv

tâm đắc nhất có FontSwap cho 1.1.4 hoat động ngay và Customize 2.0

tất cả đều cho 1.1.4

các bạn có thể vào source của mình để in source kankon cũng đươc
[HIDE="nhấn thank để thấy link"]http://iappcat.com/r/5671[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

jirachi

sao mình ko thấy Customize thế, kiếm mãi ko thấy, hic hic hic
Thax

jirachi

mình đã down Cutomize 2 dc rồi, thz bạn ...nhưng đang install thì lại bị error "Main script execution failed".... 1 vài apps khác khi mình install cũng bi error thế,..reinstall vẫn thê, ( reboot máy thì chương trình vẫn chạy, nhung ko tác dụng, và ko thể Uninstall vì trong mục uninstall ko thấy hiện lên mặc dù o ngoài vân có ....
mình coi trên mạng vài cách fix error này mà ko biết cách làm chính xác, ai biết có thể giúp rõ ko ạ
cám ơn nhìu !

Jeep

mình cũng đang bị như thế:"Main script execution failed".... bác nào biết chỉ giáo giúp:(

jirachi

cho mình hỏi tại sao mình đã delete cái ikon kankon rồi mà mỗi lần reboot hay respring nó lại hiện lên lại á, hic, nhìn khó chịu chít di dc, có bác nào bít cách xóa luôn nó ko nhỉ ( mình thử delete kankon source luon mà nó cứ vẫn xuat hiện ) hic..mong dc chỉ giáo
thân,

Jeep

bạn chỉ cần ấn giữ cái icons đó đến khi nó rung rung thì phía trên nó có hiện ''X'', bạn ấn vào đó là tắt ngay tức thì mà

jirachi

bạn chỉ cần ấn giữ cái icons đó đến khi nó rung rung thì phía trên nó có hiện ''X'', bạn ấn vào đó là tắt ngay tức thì mà

uhm, mình biết chứ, nhưng tu nhien hum nay nó lại xuat hiện, xóa rồi...reboot hay respring là nó lại hiện lên ah` ...hic