• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpaceTime - Chương trình tính toán & vẽ đồ thị

newland

Nghe cái tên này thì nhiều bạn sử dụng PPC biết rõ rồi, một chương trình tính toán và vẽ đồ thị thật tuyệt, chắc mình không phải giới thiệu thêm gì về nó nữa... =D> .

Phiên bản chi Iphone 3.0.10. Các bạn download link dưới. Mình không biết cách chụp lại màn hình nên ko có hình minh họa. Ai biết, cài vào rồi up lên vài cái hình cho mọi người nhà.

SpaceTime_3.0.10.ipa

boy135147

chụp màn hình bấm HOME + SLEEP là chụp được rồi chép vô PC upload lên , cái này chỉ hổ trợ 3.0.10 thui ah ?

E

evnd1

Guest
vẫn FW 2.x thôi, các bạn có thể tham khảo thêm tại đây

newland

chụp màn hình bấm HOME + SLEEP là chụp được rồi chép vô PC upload lên , cái này chỉ hổ trợ 3.0.10 thui ah ?

3.0.10 chỉ là phiên bản của sòt thôi chứ không phải firmware của IP. Cảm ơn bản chỉ cách chụp hình screen nha. Vì mới tập tọe làm quen IP nên nhiều cái còn gà lắm.... thanks...