• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa - giao diện tuyệt vời cho dế [7/8/10]

kienvp

SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm quen thuộc với các bạn rồi nên mình không giới thiệu nữa .

phiên bản 3.57.437 cập nhật ngày 7/8 đã fix 1 số lỗi của phiên bản cũ .

again there should be:

- Laying down on the bar Vivaz SE;

- Fixed a crash program in landscape mode;

- Added a search widget (must be refined in the future
)

Chú ý :chuyển ngôn ngữ của đt sang tiếng Anh trước khi cài đặt .

code đăng ký các bạn tải file upload .

các bạn có thể tham khảo thêm ở :ĐÂY

Các bạn có thể tải thêm chủ đề cho PM này tại :Đây

Các mod của PM các bạn xem tại :Đây

Mã:
[CENTER]
[U][URL="http://www.mediafire.com/?sbxfcfy39dxt2qc"]SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet[/URL][/U]
[/CENTER]

Mod chạy trên nền tiếng việt .thank to VIP GaLa .

đã fix được rồi nghe, chờ up lên

ANH RA ANH, VIỆT RA VIỆT ;;)

dành cho ai xài 2 thứ tiếng :))

Lưu ý - phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg và private\20028b16\spbshellbackup.reg. Ai mà load trong môi trường tiếng anh mà lên màn hình có đúng những gì mình bố trí trong phiên bản củ thì khi chuyển tiếng việt khỏi chạy nhá - đừng hỏi tại sao nhá ;;). Nếu mà load lên đúng màn hình mặc định spb thì mới chuyển qua tiếng việt nhá.

mình ko mở 2pic mới , cứ thx ở đây cũng dc :D

http://www.mediafire.com/?454yhaswvd9a7ab

Chỉnh sửa cuối:

mylove90

Banned
Bác co phiên bản nào ăn it ram ko. Chứ đt mất 13>15 mb ram thi chay đc it ưng dung lắm

daugiang1987

Bản này cài trên tiếng anh nhưng khi chuyển về ngôn ngữ tiếng việt lại không chạy mặc dù đã xóa file spb... ở c\system\app rùi bạn ui.

tadenday

Phiên bản 349 chay đc ở tv đấy. Thôi cứ xài tam bản này vậy

phiên bản đó vẫn mod được chạy trên nền tiếng việt nhưn giờ cái file để mod chạy trên nền tiếng việt cứ đụng vô là ứng dụng báo lỗi .

P/S :bác Kienvp việt hóa giúp em pm Thread SMS lite 1.96(1) với . bản việt hóa post trên diễn đàn em thấy vh vẫn chưa đầy đủ vẫn còn tiếng anh .

tulinhthan24

các bác cho em hỏi cái chữ m sau số điện thoại trong danh bạ là gì vậy có thay đổi được không

dzzung34

Bac kienvp ơi đã có bản VH chạy trên nền tiếng Việt chưa ,post lên cho anh em sài với .THANKS

galabuon

Lưu ý - phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg và private\20028b16\spbshellbackup.reg. Ai mà load trong môi trường tiếng anh mà lên màn hình có đúng những gì mình bố trí trong phiên bản củ thì khi chuyển tiếng việt khỏi chạy nhá - đừng hỏi tại sao nhá ;;). Nếu mà load lên đúng màn hình mặc định spb thì mới chuyển qua tiếng việt.

mình ko mở 2pic mới , cứ thx ở đây cũng dc :D

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

Lưu ý - phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg và private\20028b16\spbshellbackup.reg. Ai mà load trong môi trường tiếng anh mà lên màn hình có đúng những gì mình bố trí trong phiên bản củ thì khi chuyển tiếng việt khỏi chạy nháb
thế này thì những " sao lưu" cài đặt của ae từ trước tới h toàn tiếng anh thì bỏ hết cả bạn :(

thanh19589

:( hix hix nghe đến câu "phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg" mà buồn . Giờ phải sắp xếp lại tất cả icon cho 14 trang ... :((

bản của gala up đúng là chạy đc trên TV nhưng lại gặp 1 lỗi khi vào widget ảnh và bấm các nút prev hay next thì sẽ bị đá ra và load SPB lại . Có ai bị như mình ko ?

Chỉnh sửa cuối:

thanh19589

sr nhá , hiểu nguyên nhân rồi . Vì còn để file .r96 nên nó bị phát sinh lỗi đó

daugiang1987

Cài vào làm đúng như thế này:

phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg và private\20028b16\spbshellbackup.reg.

Nó hiện lên như thế này:

đúng màn hình mặc định spb

Chuyển về TV lổi không chạy được.