• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa - giao diện tuyệt vời cho dế [7/8/10]

soc0la

:( hix hix nghe đến câu "phải xóa file c\system\apps\spbShell ....reg" mà buồn . Giờ phải sắp xếp lại tất cả icon cho 14 trang ... :((
mình có phải sắp xếp lại đâu nhỉ...vẫn bình thường mà.. phục hồi lại vẫn full 7 trang icon!
từ nay " dân tình" không phải chịu cảnh EN-VI lẫn lộn nữa... thanks nhìu!!!!!!!!!

mrnam007

cho e xin code SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet ih may bac !1 hjx thank may bac nhieu

nttnn175

Đúng là cái gì cũng có cái giá của nó, muốn đẹp thì phải chấp nhận tốn RAM + tốn pin, nhưng mà thôi đành chấp nhận....vì nó đẹp :D

lebonghoatan

bản này khi chọn thêm widget - khung ảnh thì nó load tất cả các ảnh có trong thẻ nhớ luôn, lâu quá chừng, load cả mấy ảnh set thuộc tính là hidden luôn. Có cách nào cho nó ko load mấy ảnh đó ko?
Cho em hỏi luôn có cách nào cho cái khung ảnh đó hiện đầy màn hình của SPB ko? tại em chọn hiển thị là lớn rồi nhưng ko đầy màn hình
Thanks