• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.1(635) - Giao diện tuyệt vời cho dế [14/11/10]

huyminh87

A Kienvp ơi sao em cài như hướng dẫn rùi mà vẫn ko cập nhật đc thời tiết là sao hả anh:-/

rastar

Banned
A Kienvp ơi sao em cài như hướng dẫn rùi mà vẫn ko cập nhật đc thời tiết là sao hả anh:-/

Em cũng gặp tình trạng giống bạn này, em dùng máy 5233 mà không biết sao không có thời tiết.

ngotau11

SPB Software SPB Mobile Shell v3.7.1(635) S60v5/S^3 Việt Hóa bởi SymPViet

- Nếu bác nào chưa cài bản tiếng Anh thì tải bản này ,trong khi cài đặt thì chọn Chạy trên nền tiếng Anh sau đó chọn thành phố và cập nhật thời tiết rồi các bạn "chọn Hay dùng >>Cài đặt >>>bấm nút chọn phải sẽ có 3 tùy chọn là :Sao lưu cài đặt ,Phục hồi cài đặt và Thoát Shell">>>các bạn chọn Sao lưu cài đặt .

sau đó vào "C\system\apps\" xóa tệp tin spbShell ....reg rồi gỡ đi cài lại trong khi cài thì chọn Mod chạy trên nền tiếng Việt .

sau đó "chọn Hay dùng >>Cài đặt >>>bấm nút chọn phải sẽ có 3 tùy chọn là :Sao lưu cài đặt ,Phục hồi cài đặt và Thoát Shell" =>các bạn chọn Phục hồi cài đặt .

Sau khi đã làm theo các bước trên để fix lỗi không cập nhật được thời tiết vì mod chạy trên nền tiếng Việt các bạn thích để ngôn ngữ của điện thoại là tiếng Anh hay Tiếng Việt cũng đều được .

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/download.php?vtv85llsnuis3q3"][B][COLOR=Red]SPB Software SPB Mobile Shell v3.7.1(635) S60v5/S^3 Việt Hóa bởi SymPViet[/COLOR][/B][/URL]

Bạn ơi sao mình chạy được bản tiếng Anh. Khi gỡ đi để cài lại bản tiếng Việt thì cài đặt xong nhưng phần mềm không chạy được?