• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.2(673) S^3 v5(Up:07.12.10)có mã đăng ký

i34_i3y_vjp

cai dc rui. Dep that day .thanks cac bac nha( sorry em ol bang di dong)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

bac kien oi, em cai ban viet hoa cua bac ben box viethoa ma sao toan ra tieng anh the nhi. De ngon ngu may tv thi ko chay con de english thi chay ma chang thay tv dau(ol = didong

doc lai huong dan cuoi cung cung cai dc rui.sorry vi spam

Chỉnh sửa cuối:

zippo8x

thank pzo ^^

chay thu tren C7 ngon qua bac a . thank bac nhieu` , cho em hoi , ban nay` dung mai mai ha bac , hay chi dung duoc 15 ngay` , dangky code nhu the nao`
;;);;);;)

TranDucHau

mình đã cài và chạy rất mượt trên em N8 của mình.
nói chung là cung không hao pin nhiều lắm.

thangbantk

chay thu tren C7 ngon qua bac a . thank bac nhieu` , cho em hoi , ban nay` dung mai mai ha bac , hay chi dung duoc 15 ngay` , dangky code nhu the nao`
;;);;);;)

trong file nén có file code đó bạn mở ra vào phần register nhập code vào là ọk mà >:)

thangbantk

hic các bác xem hộ máy e cài bản tiếng anh ngon lành, sau thấy bản việt hóa cài mà nó ghi ứng dụng ko chạy đc, e đã chuyển sang tiếng việt để cài đặt, trước khi cài tiếng việt e còn back up 1 bản tiếng anh tránh trường hợp ko update đc thời tiết, thế mà cài mấy bản việt hóa của bác kienvp mà ko đc ko biết làm sao, máy e ko hack :(

dotutai23

bác nào co giao diện sense cho SPB Mobile Shell v3.7.2(673) này không cho em với , thanks nhiều

jack_hunter97

Thử đã nữa là nó chiếm có 10 ram chú nhiêu trong khi ram s^3 tới 100 mấy dư sức

vjph04ngkjm1

bac.cho..em.kai..keyyyyyyyyy....thank...bac...........truoc.......yahoo........vjph04ngkjm@yahoo.com....................................thank