• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.70.537 - Giao diện Pro cho dế [Cập nhật 23/09/10]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

SPB Mobile Shell v3.70.537 S60v5 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Giao diện tuyệt với cho mobile .
PM này đã rất quen thuộc với các bạn rồi mình không giới thiệu nữa bạn nào chưa biết có thể dùng chức năng tìm kiếm của diên đàn để tìm hiểu .

Mod chạy trên nền tiếng Việt ,các bạn cứ cài vô là có tiếng Việt xài .

Lưu ý :gỡ bỏ phiên bản cũ ,vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg
trước khi cài bản này .

để có thời tiết các bạn cài bản tiếng ANH sau đó cập nhật thời tiết và lưu cài đặt ,xóa bản tiếng Anh cài bản này sau đó khôi phục cài đặt .(xóa tệp tin spbShell ....reg
trước khi cài bản này .
lưu ý :chuyển ngôn ngữ của ĐT sang tiếng Anh trước khi cài bản tiếng Anh)

Các bạn có thể tham khảo thêm tại Đây

SPB Mobile Shell - một thế hệ mới của giao diện người dùng cho điện thoại thông minh của bạn!

Phiên bản: 3.7.537
Nhà phát hành: SPB Software
Ngôn ngữ: Tiếng Anh / Tiếng Nga
Hệ điều hành: Symbian OS 9,4

Thay đổi:

-Cải thiện chế độ toàn màn hình. màn hình hiển thị tất cả các biểu tượng. Không thực hiện: các biểu tượng phân biệt đối với EDGE và 3G.
-Làm lại thẻ liên lạc. Bây giờ bạn có thể chọn các hành động cho mỗi số (cuộc gọi, gửi tin nhắn, cuộc gọi video, vv)
-Bạn có thể xóa hình ảnh từ một số điện thoại trong danh bạ
-lựa chọn các loại hình ảnh Trong thư viện các hình ảnh

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?cah8td6um4t57ix

http://files.myopera.com/Kienvp/files/SPB Mobile Shell v3.70(537) VI by Kienvp@SymPViet.sisx

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

=D>Rất nhanh. Rất tích cực và hiệu quả!

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

mình cài bản tiếng anh và đã update thời tiết, nhưng mà không biết sao lưu cài đặt chỗ nào cả.toàn tiếng anh. Bạn hướng dẫn mình sao lưu cài dặt được không thế?

ShenTran

mình cài bản tiếng anh và đã update thời tiết, nhưng mà không biết sao lưu cài đặt chỗ nào cả.toàn tiếng anh. Bạn hướng dẫn mình sao lưu cài dặt được không thế?

sao bạn ko cài bản TV này cho dể sử dụng hơn

ksmanhdung

không phải.Cài bản tiếng việt thì không update được thời tiết. Phải dùng bản tiếng anh update thời tiết trước, sao lưu lại cài đặt, gỡ bỏ cài lại tiếng việt thì mới được. Bạn biết sao lưu cài đặt chỗ nào ko?bạn post hình lên mình xem với.cả bản tiếng việt của bạn cũng đc, để mính mò sang tiếng anh xem ở chỗ nào.Thanks

wimax16vnn

không phải.Cài bản tiếng việt thì không update được thời tiết. Phải dùng bản tiếng anh update thời tiết trước, sao lưu lại cài đặt, gỡ bỏ cài lại tiếng việt thì mới được. Bạn biết sao lưu cài đặt chỗ nào ko?bạn post hình lên mình xem với.cả bản tiếng việt của bạn cũng đc, để mính mò sang tiếng anh xem ở chỗ nào.Thanks

vào hay dùng>> cài đặt>> fím chọn fải>> sao lưu cài đặt
lưu xong cài bản TV, rùi cũng vào như thế, nhưng chọn Fục hồi cài đặt
OK?

ksmanhdung

vào hay dùng>> cài đặt>> fím chọn fải>> sao lưu cài đặt
lưu xong cài bản TV, rùi cũng vào như thế, nhưng chọn Fục hồi cài đặt
OK?

thanks.mối tội toàn tiếng anh.mình đang mò tý.sắp ra rồi.

nguyenanhtiep

mình cài bản tiếng Anh vào thì nó báo là "can not be run" ko chạy được. Có ai biết giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

kienvp

mình cài bản tiếng Anh vào thì nó báo là "can not be run" ko chạy được. Có ai biết giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

bạn đổi ngôn ngữ của đt sang tiếng anh . rồi vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg .sau đó cài bản tiếng anh vô .

dduuoonngg88

sao mình không down được bản tiếng anh vậy.down được mỗi bản tiếng việt thui.hix

nhokcoi708

mình xài bản Anh rất ok ,sao đổi qua bản Tv không dc zậy.help me mod

no ghi ứng dụng không thể chạy,mặc dù đang ở Tiếng Việt

Last edited by a moderator:

ShenTran

mình xài bản Anh rất ok ,sao đổi qua bản Tv không dc zậy.help me mod

no ghi ứng dụng không thể chạy,mặc dù đang ở Tiếng Việt

cài bản TA thì chuyển ngôn ngữ ĐT sang TA , và ngược lại . lưu ý khi đã xoá bản củ đi thì vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg thì mới cài dc bản mới nhé ^^

kienvp

cài bản TA thì chuyển ngôn ngữ ĐT sang TA , và ngược lại . lưu ý khi đã xoá bản củ đi thì vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg thì mới cài dc bản mới nhé ^^

bản mod này chạy cả trên ngôn ngữ tiếng anh và tiếng việt .cứ xóa spbShell ....reg đi là cài .

herohacker

sao mình cài bản tiếng anh update thời tiết nó lại báo no data vậy!
cài bản tiếng việt nó lại ra tiếng anh nữa...
help me,thanks U

ShenTran

help me,thanks U

bạn gỡ bỏ bản TA đi thì phải vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg , rồi cài bản TV là oke nhé ^^

kienvp

help me,thanks U

nếu bạn để ngôn ngữ của đt là tiếng anh thì cài bản vh của mình sẽ là tếng anh và ngôn ngữ đt là tiếng việt thì sẽ là tv

herohacker

mình cài bản của bạn bằng tiếng việt nó báo lỗi không chạy đc mặc dù mình vào xóa SPB reg...rùi

Status
Không mở trả lời sau này.