• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.70.537 - Giao diện Pro cho dế [Cập nhật 23/09/10]

Status
Không mở trả lời sau này.

dduuoonngg88

mình cài bản của bạn bằng tiếng việt nó báo lỗi không chạy đc mặc dù mình vào xóa SPB reg...rùi

bạn cứ làm lại theo hướng dẫn đi.để dt là tiếng anh rùi cài bản tiếng anh trước và update thời tiết.sau đó sao lưu cài đặt lại rùi gỡ bỏ bản TA đi.vào C\system\apps\ xóa tệp tin spbShell ....reg.sau đó để dt là tiếng việt và cài bản tiếng việt vào.chạy trương trình vào cài đặt chọn phím phải và phục hồi cài dặt là ok

tranconghd89

bản này không su dụng được mục lịch, bấm vào đó là đơ không vào được lại phỉa ấn nút đỏ dể thoát,
hichic

waiting4ever

mình chưa xài cái này lần nào !! sao mình down về,cài vào máy rùi mà mở ra ko được vậy bạn ?? mình xài N95

dkhoan_0211

rất kết cái này nhưng chỉ 1 điều nhỏ mà làm mình không thích lắm.
ngoài màn hình chủ không thấy có widget phím số , tiếc quá. có thêm phím số ngoài màn hình chủ nữa thì quá ngon.

dkhoan_0211

cái này nó không kết nối với danh bạ trong điện thoại được à các bác
hix :(

kienvp

cái này có cook được vào trong cfw 51 không a ?

cook làm gì bạn .pm này cập nhật nhanh lắm .có khi vừa cook xong có luôn bản mới thì hết xài .có tống vô Rom cũng tổ chết nặng thôi .

dkhoan_0211

có chứ bạn danh bạ ở ngay ngoài cạnh Hay dùng đó thôi .

em biết cái này có danh bạ, nhưng í em hỏi là danh bạ của phần mềm này không đồng bộ với danh bạ điẹn thoại được à bác

Dragon459

Manager
bác úp lại bản việt hóa lên mediafire giùm vs.cái link opera này mình dow báo không tìm thấy trang đóX_XX_XX_XX_X

kienvp

Bạn ơi. Có cách nào sắp xếp được menu của thằng này không vậy.

trong phần cài đặt chỗ bố trí biểu tượng bạn chọn mở rồi ra menu muốn sắp xếp lại thì nhấn vào icon rồi kéo đến các vị trí khác mà bạn muốn .

Status
Không mở trả lời sau này.