• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Shell 3D 1.02(2505) S^3 Anna Belle Signed

Radium

Moderator
Phải mà bung exe ra đc e cũg ráng viết tắt để vh nó,đằg này:( cái androtaskman 1 phần ngôn ngữ cũng nằm trong exe mà làm gọn hơ còn thằg này khó xơi quá

Hình như có cái PentranGUI bung exe dc đó a :D

Letanphatw

Chú k hiểu ý e rồi,mà e gỡ app đc rồi,a linh vh bằng pc hay phone zậy a linh.

MinhThang

Manager
Trước đây lâu lắm rồi mình có sử dụng phần mềm này và có cả hai bản việt hoá mình không nhớ tác giả là ai nhưng mình đã dùng rất oke.Giờ mình đưa lên cho các bạn sài
http://www.mediafire.com/download/r51ewx115xt6zbh/SPBShell3D1.1_pat_Tiếng_việt.sis

http://www.mediafire.com/download/zdnk5h7gq33q4bq/spb_tv_1.02.sis
Các bạn sau khi cài SPB thì cài thằng này tuỳ thuộc bản 1.1 hay 1.2 .

Thank bạn, đó là bản VI của VIP mathanh.

MinhThang

Manager
@_Duylinh

Em tải file tiếng Việt trên bài 1 về bung ra sửa hộ anh Thêm trương trình từ máy thành Thêm ứng dụng từ máy

Letanphatw

bản tv of chú cũ hơn bản ở trên mà,hay bung nó ra chỉ lấy r96 of bản tv để wa bản mới đc k ch.

Letanphatw

J nó chỉ lấy ngôn ngữ ở bản cũ hả a,tên con dấu e inbox,uh thank vậy.

duylinh27884

Moderator
Ax. Thằng ku nhà a lại bị gì mà đi BV nữa vậy? @@

Bị ói e à,ăn dzô là ói,nếu e có rảnh down file zip a up rồi down file sis tiếg việt trên bài 1 về bung sis ra thay file zip vào sis đóg gói lại rồi up lên lại bài 1 giùm a nha,tại đag ở bv ko có pc làm đc dùg đt đóg gói file nặg quá bị lỗi,thanks e :D

Radium

Moderator
Bị ói e à,ăn dzô là ói,nếu e có rảnh down file zip a up rồi down file sis tiếg việt trên bài 1 về bung sis ra thay file zip vào sis đóg gói lại rồi up lên lại bài 1 giùm a nha,tại đag ở bv ko có pc làm đc dùg đt đóg gói file nặg quá bị lỗi,thanks e :D

E up lại rồi đó a. Chúc bé con a mau khỏi bệnh nha! :D

MinhThang

Manager
Cảm ơn DuyLinh và Radium đã hoàn thành sứ mệnh.

P/S: DuyLinh lo chăm cháu đi nhé, chúc cháu mau bình phục.