• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Software SPB Mobile Shell v3.55.341 RC1 Việt Hóa bởi SymPViet 16/6/2010

quythongay

bác kienvp ơi, em xài 5233 khi cài xong em chưa xóa file SpbShell_20028b16.reg ( máy đang ỡ tiếng việt ) nhưng SPB vẫn chạy bình thường... vậy cho e hỏi , để vậy máy có bị sao không?:-/

tadenday

bác kienvp ơi, em xài 5233 khi cài xong em chưa xóa file SpbShell_20028b16.reg ( máy đang ỡ tiếng việt ) nhưng SPB vẫn chạy bình thường... vậy cho e hỏi , để vậy máy có bị sao không?:-/

chảng sao cả bạn ạh . như vậy bạn đở phải xóa . khi nào mà nó ko load được thì bạn phải xóa đi .

sirate

sao bản này máy mình cập nhật thời tiết ko được ta =.=

vtvt_vt

Đã có bản chính thức 349 trên web của SPBSoftware.
Bạn kienvp cập nhật việt hóa tiếp đi.=D>

mat_troi_ha_noi

đã có bản 3.49 , thấy giới thiệu tốn ít ram hơn
cái đó quan trọng nhất đối với em
và giờ đang chờ các bác việt hóa
xong phát cài lun ke ke

kienvp

Đã có bản chính thức 349 trên web của SPBSoftware.
Bạn kienvp cập nhật việt hóa tiếp đi.=D>

mải xem bóng đá quá bg mới vô diễn đàn . để mình mần luôn xem có gì hay không .

bebivodoi

bạn phải tắt shell đi trước khi sửa mới được, hoặc bạn copy file đó ra máy tính rồi sửa rồi lại copy lại, mình dùng 5800, chạy 3d cũng được nhưng thấy hơi nặng, nhưng có vẻ bản này 3d nhanh hơn bản trước thì phải,

đã xong. thank bác ^^