• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Software.Weather v2.0.366-PM dự báo thời tiết mới!

vancopvt

Posted via Mobile Device cho mình xin link khác đi . Chủ togic up link không down được bằng ucwed. Hu

ngoanrazor

Well-Known Member
Bác test thử bản này chưa mà phán ngon lành quá. Tui cài vô nó báo lỗi từa lưa có cài được đâu mà test.:|

Posted via Mobile Device
dạ em test rồi anh ạ. Chạy good mới post ý kiến chứ. Ko jống như bản of a up lỗi tùm lum tè le
pác unsign pm đi mới kài đc nha!

Ntv_79

Cả hai bản đều ko có GPRS chán thế, không biết máy mình bị sao nữa

He, máy bạn máy gì vậy? Hay là chưa cài gprs:D

Cái này dự báo thời tiết rất hay có một điều không biết anh em có để ý không là: Có dự báo Sáng, Chiều, Tối. Nhưng có khi Ban nggày (Day) thì mây mưa hoặc âm u không mặt trời. Nhưng Buổi tối (Evening) lại có mặt trời.Hoặc nhiệt độ trong ngày là 19 đến 22 chẳng hạn. Nhưng nhiệt độ thời điểm hiện tại lại là 15

Hình ảnh minh hoạ như vậy có vẻ chưa chuẩn lắm! :))

ngoanrazor

Well-Known Member
He, máy bạn máy gì vậy? Hay là chưa cài gprs:D

Cái này dự báo thời tiết rất hay có một điều không biết anh em có để ý không là: Có dự báo Sáng, Chiều, Tối. Nhưng có khi Ban nggày (Day) thì mây mưa hoặc âm u không mặt trời. Nhưng Buổi tối (Evening) lại có mặt trời.Hoặc nhiệt độ trong ngày là 19 đến 22 chẳng hạn. Nhưng nhiệt độ thời điểm hiện tại lại là 15

Hình ảnh minh hoạ như vậy có vẻ chưa chuẩn lắm! :))

Posted via Mobile Device
evening là buổi chiều bn ah.chưa tối đâu cò mặt trời là fải rồi

ngoanrazor

Well-Known Member
Cả hai bản đều ko có GPRS chán thế, không biết máy mình bị sao nữa

Posted via Mobile Device
bn cài bản 388 ở trang 2 nha,có gprs đó! Đừng kài bản 366 ở trên lỗi tùm lum!

Ntv_79

Posted via Mobile Device mình down đủ kiểu vẫn báo tập tin bị lỗi khi cài.

Chắc do file lớn nên down bằng điện thoại bị lỗi đó. Bạn down và giải nén bằng máy tính sau đó copy vào điện thoại và cài sẽ OK mà!@

ntt89

Các bác ơi mình dùng phầm mềm này nhưng khi vào nó báo là dùng GPRS của Mobiphone trong khi mình dùng Viettel :| bác nào biết mách nước dùm mình với :-S

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bác ơi mình dùng phầm mềm này nhưng khi vào nó báo là dùng GPRS của Mobiphone trong khi mình dùng Viettel :| bác nào biết mách nước dùm mình với :-S

Bạn chỉ cần thiết lập cấu hình GPRS của Viettel là có thể xài được rồi

ThanhTheKids

Bạn BuuPhucCT cho mình hỏi là làm sao để tạo cái widget ra ngoài màn hình vậy, mình dùng 5230 nhưng không biết làm sao cả, mong bạn giúp đỡ mình nha

cena2008

cho mình hỏi lả Pm này mình xài 5530 ko có GPS mình xài dc ko , dự báo này cập nhật = wifi hay GPS vậy ,nếu GPS thì mình ko có :-s

jinsk8r

cho mình hỏi lả Pm này mình xài 5530 ko có GPS mình xài dc ko , dự báo này cập nhật = wifi hay GPS vậy ,nếu GPS thì mình ko có :-s
Cap nhat bang ket noi Internet (Wifi/GPRS/Edge) do ban. (Xin loi may ko co Unikey)

anh0anpr092

Cái này ngoài n97 và n97 mini là đưa được ra ngoài desktop còn lại là không đưa ra được ngoài desktop hả mọi người? Mình dùng 5530,loay hoay cả tiếng đồng hồ không được. Ai biết chỉ dùm mình với hoặc có pm nào đưa ra được ngoài desktop share mình xin. Thx! :x

kaise

Cái này ngoài n97 và n97 mini là đưa được ra ngoài desktop còn lại là không đưa ra được ngoài desktop hả mọi người? Mình dùng 5530,loay hoay cả tiếng đồng hồ không được. Ai biết chỉ dùm mình với hoặc có pm nào đưa ra được ngoài desktop share mình xin. Thx! :x

Nếu chạy cfw n97 hoặc c6 thì có thể add được mà