• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB TiVi 1.02(770)+Serial VI by L.Q.T_ Xem trực tuyến 125 kênh đặc sắc !

magus

mình cài đặt rất thành công trên N82,lúc chưa nhập key thì còn xài được,nhập key rồi thì bị hất văng9 ra ngay mổi khi vào

z01222282682

mình thì không tài nào vào được,vào nó cứ để chử dow..... đc vài phút thì out luôn :!

llTuyetTinhCocll

mình cài đặt rất thành công trên N82,lúc chưa nhập key thì còn xài được,nhập key rồi thì bị hất văng9 ra ngay mổi khi vào

Em cũng vậy anh T ui.... chọn 3g thì lỗi data...chọn wifi thì out sau ~10s

Thangnd31082

mình thì không tài nào vào được,vào nó cứ để chử dow..... đc vài phút thì out luôn :!

Em cũng vậy anh T ui.... chọn 3g thì lỗi data...chọn wifi thì out sau ~10s

ráng chờ bản fix lỗi đi,đừng than nửa

Mọi người nhớ làm 3 bước theo đúng thứ tự nhé :

1. Cài bản gốc EN.
2. Đăng kí nhập KEY, check tài khoản ,... trên Bản EN --> dùng thoải mái trên bản EN này cũng được mà
3. Dùng ổn định rồi thì cài file Patch vào cho nó có Tiếng Việt thôi mà

Cũng có thể mọi ngừoi tham quá hoặc không đọc kĩ hướng dẫn sử dụng cài 1 phát lấn lượt 2 em sau đó mới check mạng nhập key vào vì nó out cũng phải thôi
Chú ý :
1. Nếu làm hết 2 bước đầu mà không dùng được PM( ngay cả khi chưa cài Patch ) thì tạm biệt phần mềm này đi là vừa vì làm hết bước 2 là bạn làm toàn bộ với File gốc EN chia sẻ mà không được thì cài Patch VN vào cũng "xôi hỏng bỏng không" thôi
2. @to all : 3G Việt Nam chất lượng kém thì đừng bon chen trong bước đầu tiên nhé vì sẽ out --> out & out thôi ( Mình cũng phải đang kí , check đủ trên Wifi sau đó chạy trên 3G thì lúc được thì rất ngọt , lúc không đựoc thì đứng hình , giật hình đủ các kiểu )

llTuyetTinhCocll

Lúc đầu cũng vậy nè bạn....nhưng bạn cứ yên tâm....cái này mình nghĩ là do pm nó ko mượt thôi...bạn cứ kiếm cái cafe wifi nào đó rồi kiên nhẫn cho nó xác thực đi....mấy lần sau thì nó bỏ qua bước này....( khoảng 2-3p )....nhưng lúc đã chạy rồi thì nó coi đã lắm heng ( mình chưa test 3g chỉ test wifi chùa ^^! ).....giật ko đáng kể đâu....chỉ tiếc ko có vn

@Anh Thắng: em xác thực xong sao mà nó chỉ có mấy kênh à....đa số là có cái ổ khóa coi ko dc....

Thangnd31082

Lúc đầu cũng vậy nè bạn....nhưng bạn cứ yên tâm....cái này mình nghĩ là do pm nó ko mượt thôi...bạn cứ kiếm cái cafe wifi nào đó rồi kiên nhẫn cho nó xác thực đi....mấy lần sau thì nó bỏ qua bước này....( khoảng 2-3p )....nhưng lúc đã chạy rồi thì nó coi đã lắm heng ( mình chưa test 3g chỉ test wifi chùa ^^! ).....giật ko đáng kể đâu....chỉ tiếc ko có vn

@Anh Thắng: em xác thực xong sao mà nó chỉ có mấy kênh à....đa số là có cái ổ khóa coi ko dc....

Có cái ổ khóa là do em chưa đăng kí , nhập key xong là OK ngay , không thì chỉ xem được 5 kênh như giới thiệu ở đầu topic thôi !

Nhìn hình minh họa ở trên đi , chẳng kênh nào có khóa hết cả ! hi hi !

LastKnight

Dạ thưa,N96 cũng em cũng cài xong chọn wifi xong rồi thì .....báo error đủ số :| lúc số 2 luc số 1x lúc số 2x.....giống như boydeptrai vậy,có lẽ nên chia bùn cùng N96....

llTuyetTinhCocll

Dạ thưa,N96 cũng em cũng cài xong chọn wifi xong rồi thì .....báo error đủ số :| lúc số 2 luc số 1x lúc số 2x.....giống như boydeptrai vậy,có lẽ nên chia bùn cùng N96....

kiên nhẫn đi bạn...pm này nó vậy đó.....lúc đầu thì có vẻ chập chờn lắm....nhưng nếu chạy thì rất ok...ko giật đâu

Cleonardo

muốn koi đá banh, thể thao mà ko thấy nhỉ, hình như ko có Đài của VIETNAM

llTuyetTinhCocll

muốn koi đá banh, thể thao mà ko thấy nhỉ, hình như ko có Đài của VIETNAM

125 đài....ko có đài nào là của vn hết trơn á....vn nghe nói là coi bằng sky gì gì đó có....hỏi anh Thắng chắc ảnh rành cái này.....

bendacula

minh cài vào n96 v30 , nhung o coi được .chĩ minh voi.cam on rất nhiều..........~X(

Thangnd31082

a Thắng có ct nào coi đc thể thao cho em nha, thnks a trước!

minh cài vào n96 v30 , nhung o coi được .chĩ minh voi.cam on rất nhiều..........~X(

Dùng Skyfire nhé ( vô trang chủ Skyfire.com tải bản cho dòng máy Symbian! ) Sau đó dùng Skifire vào vtc.com.vn coi hơn chục đài VN ! Mỗi tội trả tiền cước thì mệt ( nếu có Wifi miễn phí thì nuột) về vấn đề này tốt nhất dùng mobileTV3G của Viettel : 35.000đ/tháng = 10 tiếng xem miễn phí qua 3G + 3000đ/giờ sau đó , mua nhiều Pin dự phòng vào nha !

Anh em nào quan tâm thì vào đây theo dõi thêm nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.php?55003-Skyfire-Trình-duyệt-Web-trên-di-động-[v1-50%2815733%29-trg-24]

Vào đây nữa nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.php?77726-MobiTV-Xem-TV-trên-mobile(3g-viettel)

Lục tung cả Pv mới tìm được cho anh em 2 cái link này đó !

Chỉnh sửa cuối: