• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speed Booster v2.0.010- Tăng hiệu suất làm việc của CPU!

Satan

Speed Booster v2.0.010

Là một sản phẩm sáng tạo từ Teksoft, Speed Booster sẽ giúp thiết bị di động của bạn đạt hiệu suất làm việc một cách tối đa nhưng lại an toàn với phần cứng và dễ dàng để sử dụng. Với những phép đo lường chuẩn được tích hợp bạn có thể dễ dàng so sánh được hiệu suất làm việc của máy trước và sau khi sử dụng Speed Booster

SpeedBooster 2.0 bao gồm 6 phần, được xây dựng để làm việc cùng nhau giúp cho thiết bị của bạn nhanh hơn và mạnh hơn. Có thể nói Speed Booster là công cụ "Ép xung an toàn", nó cho phép người dùng tập trung năng lượng của CPU cho một số chương trình khác nhau chạy trên thiết bị mà không đòi hỏi nhiều về phần cứng. Bên cạnh đó, một số lượng lớn các tweak đã được thêm vào để kiểm soát các chức năng và hiệu suất của bộ nhớ, Video và thẻ nhớ.

Một số đặc tính:

Kiểm soát xử lý của CPU: tập trung CPU vào những công việc ưa thích để tăng cường hiệu suất của chúng
Gồm những công cụ tôi ưu bộ nhớ
Các tweak giúp tăng tốc độ xử lý các file hệ thống
Kiểm soát các ứng dụng tốt hơn với Close Button
Ứng dụng đo lường giúp kiểm tra hoặc so sánh cấu hình với thiết bị khác
Tương thích rộng với Pocket PC và Smart Phone với mọi HĐH và màn hình
...
Thông tin chi tiết tại: http://teksoftco.com/index.php?section=speedbooster&picture=05.jpg#pictures
dowload:http://www.mediafire.com/?tnqy3jduahy
trích tại digifuns.net

tập trung CPU vào những công việc ưa thích để tăng cường hiệu suất của chúng
Gồm những công cụ tôi ưu bộ nhớ
Các tweak giúp tăng tốc độ xử lý các file hệ thống
Mây cái này sử dụng như nào để tăng cường được vậy bạn

xauzainhatvn

Thanks !
Tớ dùng thử rồi. Chả nhanh hơn bao nhiêu. XDA EXEC Tweak 600Mzh ko cần CPU, chỉ cần RAM. Dùng cái OXIOS HIBERNATE ngon hơn nhiều !