• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speed Undercover

djtrungkien

speedUndercover

Game đua xe hấp dẫn với nhiều vòng đua trong thành phố và ngoại ô,đấu với Cảnh Sát và các tay đua siêu hạng.Nâng cấp động cơ,mua xe tốc độ...Game hỗ trợ Touch và phím WM2003-6.5 màn hình VGA+QVGA

Chỉnh sửa cuối:

vndtdd

game này hay quá
đồ họa đẹp hơn mấy cái asphalt và có nhiều vòng đua hấp dẫn hơn nhiều

djtrungkien

game này hay quá
đồ họa đẹp hơn mấy cái asphalt và có nhiều vòng đua hấp dẫn hơn nhiều

Hấp dẫn nhất là đua kiếm tiền để nâng cấp động cơ,thân xe,nhún,ống pô...và mua xe mới!

ngkhanhhoang

Cái này ko đẹp thang Asphalt 4 HD được. Ai có thể gởi giúp mình file kèm theo của Asphalt 4: Elite HD cho WVGA ko? Thanks nhiều nhiều

milanbaros

speedUndercover

Game đua xe hấp dẫn với nhiều vòng đua trong thành phố và ngoại ô,đấu với Cảnh Sát và các tay đua siêu hạng.Nâng cấp động cơ,mua xe tốc độ...Game hỗ trợ Touch và phím WM2003-6.5 màn hình VGA+QVGA

Sao không tải được bồ ơi

vndtdd

cái xe màu đen ở 2 hình dưới hình như mình tìm không có
trong game thì phải ? chắc phải có bí quyết gì mới chỉnh được nó à ?

djtrungkien

Phải đua qua các vòng kiếm tiền để mua bạn ạ!

Skynet_90

Thấy trò này khá hay, nhưng không tải được buổi tối, uổng quá. Buổi sáng thì bận rùi :D

Cái này đã được nói trên PV rồi nhưng mình thấy nhiều người chưa biết nên up luôn tại đây: hiện nay mediafire đang chặn những IP của VN từ 9h30 đến 6h sáng hôm sau vì vậy không thể down theo cách thông thường được
Các bạn dùng soft dưới đây, chạy file đó và chờ khi IE mở ra để kết nối đến sever của họ thì dán link mediafire cần down vào, đảm bảo thành công 100%
http://www.mediafire.com/?zzmdhotvt0j
nhớ thanks nhé :D

QuangThang89

Well-Known Member
Đó là chiếc Posche 911 Turbo, bạn phải đua ở mục Career để unlock các xe thì mới có
P/S: game này chỉ giải trí trên PPC thui, còn muốn hay và đẹp hơn thì phải chơi trên PC thì mới bít hết cái hay của dòng game Need For Speed, vài lời spam tý :p

ngphuongqt

Đó là chiếc Posche 911 Turbo, bạn phải đua ở mục Career để unlock các xe thì mới có
P/S: game này chỉ giải trí trên PPC thui, còn muốn hay và đẹp hơn thì phải chơi trên PC thì mới bít hết cái hay của dòng game Need For Speed, vài lời spam tý :p

Bạn ơi bản này hình như là dùng thử?! Em chơi xong hết rồi, lấy được chiếc Posche 911 turbo rồi không biết dùng nó để chạy với ai :D. Bạn có bản full không vậy? Thanks

hcmatcc22

Tuyệt đỉnh luôn,đã chơi hết maps rồi,giờ muốn chơi tiếp thì sao hả MODs ơi,ko lẽ Nêd for speed chỉ thế thôi sao.Mua đc 2 em BMW M3 E92 và SHELBY GT500KR chạy tẹt ga luôn.
Thông tin là cài hỗ trợ luôn WM2003 mà bạn
Mình thử trên WM 2003 rồi ,ko đc

BSGAUMAP

Đua xe kiếm thật nhiều chiến lợi phẩm, nâng cấp.
Về màu sắc xe lúc đầu có thể chọn được đấy các bạn nhé..

J

JerryBC

Guest
Game này dung lượng nó nhỏ mà, chỉ có thế thôi chứ làm sao mà nhiều vòng đua cũng như nâng cấp được như trên PC, dù sao đây cũng là 1 game NFS khá thành công với PPC rùi, hơn mấy bản trước nhiều...

vuquang

hiz! đang khoái trò này, mấy hôm trước đc quangthang gửi cho nhưng ko chơi đc, cài vô rồi mà chịu ko thể nào khởi động đc giờ thấy ở topic này, sướng wa, down thôi. thanks!