• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spinlet mp3 music box viet hoa!!!

Sanvu88

Member
Một phần mềm nghe nhạc nhỏ gọn. Ko bít trong 4room có chưa mình ol bằn đt lên search hơi khó. Nếu có rùi thì mod del hộ nha.
Mô tả: Spinlet MP3 Music Box là một máy nghe nhạc MP3 duy nhất với bộ cân bằng cho điện thoại của bạn.có tất cả các kiểm soát cần thiết để phát lại âm nhạc tối ưu bao gồm việc hiển thị năng động. Playlist, cá nhân thư viện nhạc của bạn. Bạn có thể thiết lập thứ tự của các file nhạc để chơi. Equalizer cho phép bạn xem mô tả và tối ưu hóa âm nhạc chơi trong âm thanh stereo đầy đủ.

link: http://vietup.com/file-24640-Spinlet.MP3.Music.Box.v1.00.Cracked.Viethoa.By.Sanvu88.sis.html

Sanvu88

Member
Thì có ai nói nó hay hơn ttpod đâu nhưng nó nhẹ nên phù hợp với những máy ram yếu :)