• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Splash Screen Randomizer 0.7.5-Thay đổi hình nền ngẫu nhiên

hbinhlove2003

Splash Screen Randomizer 0.7.5: Thay đổi hình nền ngẫu nhiên sau mỗi lần khởi động

Splash Screen Randomizer 0.7.5 là một công cụ nhỏ miễn phí giúp bạn có thể thay đổi hình nền ngẫu nhiên sau mỗi lần khởi động, phần mềm rất đơn giản và dễ dùng, cho phép bạn thay đổi ảnh nền cho riêng mình trong thư mục \My Documents\Splashes

Hỗ trợ từ wm5 trở lên và màn hình QVGA & VGA

[hide]
http://www.mediafire.com/?gh0eovgtmxs
[/hide]

djtrungkien

với nhưng hình có kích thước 240x320 như vậy làm sao bạn nói là hỗ trợ VGA hả bạn,mình đã thử rồi ko được

18S67705

Splash Screen Randomizer 0.7.5: Thay đổi hình nền ngẫu nhiên sau mỗi lần khởi động

Splash Screen Randomizer 0.7.5 là một công cụ nhỏ miễn phí giúp bạn có thể thay đổi hình nền ngẫu nhiên sau mỗi lần khởi động, phần mềm rất đơn giản và dễ dùng, cho phép bạn thay đổi ảnh nền cho riêng mình trong thư mục \My Documents\Splashes

Hỗ trợ từ wm5 trở lên và màn hình QVGA & VGA

hidden content may not be quoted

Không hỗ trợ VGA đâu bạn à, mình cài trên con Exec của mình, không dùng được, xóa đi còn mất luôn màn hình khởi động.... :D. Các bạn chú ý:
Phần mềm này chỉ dùng được cho QVGA

knmh2005

buồn ghê !link die rùi!bạn cho mình xin cai link khac được ko ? cảm ơn bạn nhiều!

duythanh1204

cái này sử dụng như thế nào hả bác? bác có thể hướng dẫn cụ thể được không ạ!

minhcanvao

cài vào nhưng không thấy gì hết,tắt bật lại màn hình thấy vẫn vậy,khởi động lại máy cũng vẫn hĩnh cũ,không thấy có biến đổi gì,ai chỉ cách sự dụng cái

fantasyx

Đa tạ hbinhlove2003 nha đúng là pro =D>

Khi cài xong nó sẽ xuất hiện 1 file là SplashScreenRandomizer và 1 file là SplScrnRndStg nằm trong mục Program Files/SplashScreenRandomizerSetup nếu bạn chạy và lưu nó vào thẻ nhớ hé bạn. Sau đó bạn chạy 02 file đó bằng cách lấy viết chọt vào từng file là được. Cuối cùng là reset máy là xong. Chúc bạn thành công!!!!

Last edited by a moderator: