• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpringBoardRotator - Ứng dụng xoay toàn bộ màn hình iPhone

Zenki

Super V.I.P
mình cài vào chỉ có lúc unlock thi no mới xoay thôi kì vây ta !

Thì phải Slide to unlock vào màn hình Springboard mới xoay được chứ? Bạn tính xoay luôn cả màn hình Lockscreen ah?

vihoang87

sao mình cài va enbale rồi nhưng way zong zong mà chả thấy nó xoay gì cả
máy mình là 3gs 3.1.3

phdzung

sao mình cài va enbale rồi nhưng way zong zong mà chả thấy nó xoay gì cả
máy mình là 3gs 3.1.3

restart lại máy thử chưa bạn? xem xem trong phần info của nó có tích hợp cho 3.1.3 ko? nếu vẫn ko đc thì remove đi cài lại từ các sources khác nhau xem, biết đâu deb từ source này lỗi nhưng chỗ khác lại OK thì sao? ^^ try!

vihoang87

restart lại máy thử chưa bạn? xem xem trong phần info của nó có tích hợp cho 3.1.3 ko? nếu vẫn ko đc thì remove đi cài lại từ các sources khác nhau xem, biết đâu deb từ source này lỗi nhưng chỗ khác lại OK thì sao? ^^ try!
mình cài SBrotator hôm kia,nhưng phải đến sáng hôm nay nó mới xoay được:-??mình không restart hay respring gì cả!
chẳng biết tại sao nữa,dù sao cũng cám ơn bạn

king_dragontb

Cái này xung đột với trình nghe nhạc gốc của Iphone, mình cài bản free sau đó không thể lắc tay chuyển nhạc nữa gỡ ra thì lại lắc đc bình thường. Góp ý để các bạn cân nhắc khi cài :))

Jay_Wong

xài bình thường máy bữa nay.Tự nhiên hnay bị nhảy về safe mode.Bác nào giúp mình với.

Zenki

Super V.I.P
ặc.k có bác nào thèm trả lời hết.chán thiệt.

xài bình thường máy bữa nay.Tự nhiên hnay bị nhảy về safe mode.Bác nào giúp mình với.

Đang xài bình thường tự nhiên bị như vậy thì xem thử bạn có cài App gì vào bị đụng không? Lưu ý chạy những App có liên quan đến Springboard cùng 1 lúc rất hay đễ bị Crash

phdzung

đã có 1.2 mới update trên beyouriphone rồi đấy, có rất nhiều cái hay ho :D

phdzung

1. có thêm chức năng khi xoay sẽ dùng theme của nó hoặc của mình với 3 loại: zoom, crop, stretch wallpaper cũ của mình để làm wallpaper cho màn hình xoay
2. bên cạnh thay đổi theme khi xoay (3 theme mặc định) nó sẽ thay đổi với nhau tùy thời gian mình chọn
3. có thể chọn hiện hay ko hiện tên của các ứng dụng
4. có thêm cái Switch ở thanh Status Bar để tắt bật chức năng mà ko cần vào (nhưng ko bỏ biểu tượng này đi đc)

AquaSta

Moderator
Cập nhật bản 1.3: http://www.multiupload.com/NSVE5YIF5D

Bản 1.3 hỗ trợ cho các ứng dụng

CHANGELOG:
What's New In Version 1.3:
● Added support for biteSMS
● Added support for iRealSMS
● Added support for iProtect
● Added support for Iconoclasm 1.4
● Added support for Quicksend/Quickreply
● Added dock theming in landscape
● Added SBSettings Toggle (install separately)
● Added option to disable top-to-bottom rotation
● Fixed issue with statusbar disappearing
● Fixed ProSwitcher issue in portrait mode.
● Fixed keyboard flyouts and bubbles orientation.
● Fixed CategoriesSB issue with background enabled.
● Fixed statusbar icon not being removed.
● Fixed cut/copy/paste/select menu not appearing in landscape
● Fixed keyboard disappearing randomly

AquaSta

Moderator
Cập nhật bản 1.3.6: http://www.mediafire.com/?ngwibymzbji

Changelog: v 1.3.6
Fixed/Added compatibility with OverBoard
Added BossPaper background rotation (it will not rotate while transitioning though)
Added better memory management controls
Added support for madvLock
Fixed more keyboard incompatibilities with several apps
Fixed categories scroll-down issue
Fixed a dock issue when Shrink is present.
Added QuickSend compatibility
Fixed dock theming cause problems
Fixed misalignment issue with FCSB
Fixed label hiding/showing issue

PDAMobile

cho hỏi tải .dep về rùi bỏ vô đâu bạn, sẵn cho hỏi mình lên cydia tải mấy cái giờ muốn xóa mà nó chạy đến phần ấn resta nhưng ko xóa ứng dụnng được help me