• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpyME_0.50_S60v3 - Chụp ảnh tự động !!!

neo1105

Hướng dẫn chi tiết rồi mà bạn, mở SpyME xong rồi mở Camera, để đó nó sẽ chụp những gì camera thấy :)

Đã rõ, thx KJR!
Nhưng mà, nếu phải bật camera thì nhỡ đâu mình đang chụp trộm, người ta vô tình cầm vào máy, thấy đang để chế độ chụp ảnh thì.....:D

Caominh171

Zậy mình chỉ cần cài bản Repack thui fải ko a KJR?Có cần cài bản gốc của a Troly trước ko?

Kojiro

Super V.I.P
Đã rõ, thx KJR!
Nhưng mà, nếu phải bật camera thì nhỡ đâu mình đang chụp trộm, người ta vô tình cầm vào máy, thấy đang để chế độ chụp ảnh thì.....:D

Thì sao đâu, vì người ta có biết gì đâu. Muốn chụp ảnh phải nhấn nút mà mình thì đâu có :) Lo gì :)) Nói quên tắt camera là xong :p

Zậy mình chỉ cần cài bản Repack thui fải ko a KJR?Có cần cài bản gốc của a Troly trước ko?

Uhm! Cài bản repack là đủ em à.

Caominh171

Thì sao đâu, vì người ta có biết gì đâu. Muốn chụp ảnh phải nhấn nút mà mình thì đâu có :) Lo gì :)) Nói quên tắt camera là xong :p.

Hì đối với mấy cái máy ko có nắp che camera thì đâu ai bik mình chụp trộm,còn với mấy máy có nắp che hơi bất tiện,chỉ cần kéo nắp xuống là người ta hỏi liền "Chụp lén hả?",thế là lộ hàng,ngại chết:D(điển hình như N73 của e đây)

lehoang2802

sao e xài ko đc các pác giúp e với gà wá:D.e cài xog nhưng vào cái nó nhảy ra hoài.thank các pác trc nhe

Kojiro

Super V.I.P
sao e xài ko đc các pác giúp e với gà wá:D.e cài xog nhưng vào cái nó nhảy ra hoài.thank các pác trc nhe

Máy bạn phải cài python và megapy (nếu chưa có thì search cài vào)

Các Pm liên quan python đều cài vào bộ nhớ máy là nó chạy ngay.

tonytrung235

Bản đã Mod chuyển lưu ảnh sang E:\Images\SpyME của Kojiro, may làm được vì nó hơi đơn giản :)

Up ngay lên cho nóng! Không Việt hóa được vì lỗi font :(

ông anh nhanh tay thật .. e định sửa cái file inf .. giống cái fontchangerthì anh đã làm trước rồi ... ^^

Chỉnh sửa cuối:

hoang3blc

:))
có cái chương trình này thì bảo đảm ối cậu chụp lén đc bạn gái rùi
phần mềm này trông vậy mà nguy hiểm lắm đây :))

q630666

Cái này là tự động chụp màn hình.E hẹn cứ 5s chup 1 lần.Kể cả đến giay thứ 5 mình đang o màn hình nó cũng chup luôn cả màn hình.Nhưng mà nói chung la cái này quá hay :p

chemi1209

Báo cáo các bác tình hình là em cài nhưng ko thấy nó hoạt động, em dùng n80. Có bác nào giúp em với,hixx!

Kojiro

Super V.I.P
Báo cáo các bác tình hình là em cài nhưng ko thấy nó hoạt động, em dùng n80. Có bác nào giúp em với,hixx!

Chỉnh thời gian chụp, active mode nó. Nó chụp không biết đâu nhé! Muốn biết thì vào nơi lưu ảnh mà xem, chụp đầy bộ nhớ ráng chịu à.

kanahaus

nó chụp màn hình mà,đâu có chụp bằng camera...test trên 5800 ...hiii...

kanahaus

à,đúng vậy....mình có làm vậy...nhưng 1 lúc ...thi máy báo :camera ở chế độ chờ.....kha kha kha.....hết

MinhThang

Manager
à,đúng vậy....mình có làm vậy...nhưng 1 lúc ...thi máy báo :camera ở chế độ chờ.....kha kha kha.....hết

Đọc kỹ bài 1 là biết ngay ấy mà, đâu có gì phức tạp lắm đâu.:D

khanh75

nó chụp màn hình mà,đâu có chụp bằng camera...test trên 5800 ...hiii...

Chính xác là ct này có tác dụng chụp màn hình tự động thôi bạn. Khi mở camera lên thì vẫn là chụp màn hình chứ ko phải nó dùng camera để chụp đâu. Mình thấy ct này có tác dụng theo dõi người xài máy thì đúng nghĩa hơn á :))