• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SRS WOW HD v1.2.10.0: Thay đổi chất lượng âm thanh trên PPC

nguyenphucondao

SRS WOW HD v1.2.10.0

Phần mềm miễn phí được phát triển bởi WOW HD Technology sẽ giúp bạn thay đổi được chất lượng âm thanh cho Pocket PC.

file.php

Hướng dẫn cài đặt:

Các dòng máy ASUS có thể dùng WaveDev.reg để chỉnh sửa driver cho tốt.

Cài đặt SRS WOW driver trên bộ nhớ chính, copy tệp tin WOWHD_ARM_Panel.cpl vào thư mục Windows và khởi động lại máy.

Chú ý: Khi cài SRS_WOW và file driver nhớ khởi động máy lại nhé, ko thì mất âm thanh đấy. Khuyên Backup trước khi cài.

nguyenphucondao

SRS.WOW.HD.v1.28.5.0

Phiên bản nâng cấp tiếp theo của phần mềm trên. Chủ yếu fix cho smartphone.. .. Cũng hỗ trợ cho PDA nhưng ko đầy đủ bằng phiên bản trước. Đọc hướng dẫn kèm theo.

tritrung

Hì, down về nghịch thử phát chứ ko có nhu cầu lắm. Con Stealth của em nghe nhạc loa ngoài hay phone đều phê cả. :D

quangtran

Khuyến cáo: HTC touch diamond cài vào rồi thì mất âm thanh, phải hard reset lại, cái này không chơi được cho mấy em HTC đâu.

SirKojiro

Khuyến cáo: HTC touch diamond cài vào rồi thì mất âm thanh, phải hard reset lại, cái này không chơi được cho mấy em HTC đâu.

Ko biết các em HTC khác thế nào chứ em Thiên thần xanh, Prophet thì chạy ngon.

thanhtamhtc

HTC Touch II chạy ngon màn âm thanh cải thiện hơn. Nghe nhạc với Pocket Music chỉnh xbass nghe phê.

hieunt

Con này cài vào em Hermes 300 T-Mobile Vario 2 của em thì làm màn hình trắng toát, không hiển thị được gì. Em chỉ có thể nghe các cuộc gọi đến. Phải hardreset lại máy để về trạng thái ban đầu. Bác nào bị tình trạng giống em và có cách khắc phục thì chia sẻ cho em với nhé. Em cài xong, khởi động lại thì OK. Nhưng khi chạy cái .reg xong khởi động lại thì bị như trên. :((

bonmat8888

Con này cài vào em Hermes 300 T-Mobile Vario 2 của em thì làm màn hình trắng toát, không hiển thị được gì. Em chỉ có thể nghe các cuộc gọi đến. Phải hardreset lại máy để về trạng thái ban đầu. Bác nào bị tình trạng giống em và có cách khắc phục thì chia sẻ cho em với nhé. Em cài xong, khởi động lại thì OK. Nhưng khi chạy cái .reg xong khởi động lại thì bị như trên. :((

Thử đừng chạy .reg mà chỉ copy file WOWHD_ARM_PANEL vào thư mục windows.

Iva

SRS WOW HD v1.2.10.0

Phần mềm miễn phí được phát triển bởi WOW HD Technology sẽ giúp bạn thay đổi được chất lượng âm thanh cho Pocket PC.

file.php

Hướng dẫn cài đặt:

Cài đặt SRS WOW driver trên bộ nhớ chính, copy tệp tin WOWHD_ARM_Panel.cpl vào thư mục Windows và khởi động lại máy.

Chú ý: Khi cài SRS_WOW và file driver nhớ khởi động máy lại nhé, ko thì mất âm thanh đấy. Khuyên Backup trước khi cài.

anh Nguyen Phu ơi cho e hỏi cái này với..e làm như hứng dẫn nhưng sao khi vào chương trình thì nó báo " There is no WOW HD driver loaded. The contro panel will now exit." bấm ok thì nó thoát ra..zậy là bị sao hả anh Phú ơi..anh giúp dùm e với..cám ơn anh nhiều..:|

HaChau

Super V.I.P
Mình dùng thấy dở tệ đi, không biết do tai hay chỉnh equalizer chưa chuẩn nhưng tiếng nó trở nên è è, không trong như trước nữa, được cái ép cho to tiếng hơn được 1 chút.

coc_ngoidaygieng

SRS WOW HD v1.2.10.0

file.php

Hướng dẫn cài đặt:

bản này mình dùng cho o2 mini s..ban dầu chạy rất ổn.nghe nhạc rất phê,3d rất tuyệt,NHƯNG,sau một thời gian,nó mất tiếng :(,trục trặc,reset rồi không đươc,rồi phải format mới được..có ai có cách trị bịnh này không.thank nhiều !!!
bác nguyenphucconDAO oi...làm ơn chỉ dùm..cám ơn bác!

thithe

dạ. ! cái này dùng trên PC nghe rất hay, tưởng bở nên đem vào PPC 2 lần và Hard reset 2 lần. (chắc W2003 nên hông được).

Nguyenson318

Phần mềm này cài trên Xda Atom: cho chất lượng âm thanh tuyệt hảo luôn. Chất lượng khác biệt rõ rệt so với trươc khi cài. Thanks bác Nguyenphucondao nhiều nhiều

bmd

SRS.WOW.HD.v1.28.5.0

Phiên bản nâng cấp tiếp theo của phần mềm trên. Chủ yếu fix cho smartphone.. .. Cũng hỗ trợ cho PDA nhưng ko đầy đủ bằng phiên bản trước. Đọc hướng dẫn kèm theo.

Bạn ơi Touch HD dùng cái nào được? Thanks

keo_lac

cái này cứ đến đoạn nào trong bài hát mà âm thanh lớn hơn bình thường 1 chút là nó tự giảm volume nhỏ đi, có cách nào khắc phục ko các bác ơi?

halh

Mình cũng bị lỗi giống bạn Iva không biết có cách khắc phục nào không?