• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

STANDBY SCREEN IN NOKIA 6600 {6600 transformed->> n70}

thanhtungsx

Xin lỗi anh,em thắc mắc XXX là cái gì ;;) có phải là K@y không anh hay Cr@ck,chương trình này khỏi XXX anh ơi cài vào là chạy =))

Cái này còn phải nói,St ai mà không biết chứ,ổng trùm mấy vụ này mà,chỗ nào hỏi mà không biết ổng,toàn chơi...thiếu không hà ^^
Mấy chương trình đó chỉ cần em đưa kk của em vào là nó chạy phà phà !
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Àh tại hình như diễn đàn không cho tuyên truyền Cr@ck nên khi đánh nó hiện lên XXX hà anh =))

Mấy chương trình đó chỉ cần em đưa kk của em vào là nó chạy phà phà !
Có khi nào nó đòi KKK khác đâu anh,hợp lệ là vô tuốt tùn tụt

tuanhien98

em chưa hỉu rõ lắm,có phải cái này nó tọa giao diện màn hình ngoài như N72 ko?và có gặp lỗi gì ko bác

tuanhien98

đã tét thử nhưng lỗi icon lắm......................gọi là giống,nhưng nếu là tui thì không cài là tốt nhất

tanpossible

Đã test trên 3230.Chạy mượt mà.Lúc cài phython nó báo ứng dụng không thích hợp với máy cứ chọn no mà cài.Cài xong bụp cái Desk Oper luôn.Restart lại.Sau đó vàodesk style n70 chỉnh laguage sang English.CHọn capture icon.Vào menu ấn phím cây bút chì.Save lại với tên bạn muốn.Vào cutomie chọn gói incon mà vừa chụp.CHỉnh sửa lại là OK