• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StarCraft

ducthuan113

Active Member
Sao em down về chạy không thấy có phản ứng gì cả, em sài O2 mini, phiên bản nào cũng không được :(

QuangThang89

Máy Định chơi được game này hả, làm cách nào mà chạy ngọt vậy, máy Thắng tap vào file game chả thấy vào game gì cả

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Híc cái nè hộ trỡ Qvga chưa các bác.Đang mong quá.

T

TODAYCAUDAYA

Guest
oki! cứ tét đi có j đâu ngại bạn:D

Mình test ngay từ luc có cơ.
Nhưng không biết các bạn khác dùng o2s có chowi được không.
Máu cái nè hơn đế chế ,tại không bít chơi đế chế.

ducthuan113

Active Member
Hic, em cài NET rùi mà , tap vo lia chia chả hiện gì cả, ghiền quá mà không được chơi :(

orange_244

Banned
bản FIX starCraft 1.02 ( đã test)

mình đã text trên O2s (BA) và đây là bản FIx!!
link:http://www.mediafire.com/download.php?njjgy3nnoiz
nhớ thank mình nha:D
(luu ý: vào game hơi chậm bạn chịu khó chờ đợi nha vì game chạy chip 520mhz mới nhanh, nhà nghèo thì chờ một chút đừng nóng vội ok?)

Chỉnh sửa cuối:
T

TODAYCAUDAYA

Guest

mình đã text trên O2s (BA) và đây là bản FIx!!
link:http://www.mediafire.com/download.php?njjgy3nnoiz
nhớ thank mình nha:D
(luu ý: vào game hơi chậm bạn chịu khó chờ đợi nha vì game chạy chip 520mhz mới nhanh, nhà nghèo thì chờ một chút đừng nóng vội ok?)

ối giời ơi cám ơn bạn nhiều nhiều .
Chơi luôn .
Thank Thank rùi đó.
Nhưng khi vào chơi có giật không bạn .
Đang test thử.

orange_244

Banned
ối giời ơi cám ơn bạn nhiều nhiều .
Chơi luôn .
Thank Thank rùi đó.
Nhưng khi vào chơi có giật không bạn .
Đang test thử.

mới vào chơi it quân thấy chưa có dấu hiệu j? ko bít sau này sao? bạn nào chơi có lổi j thì up lên cho anh em tìm hướng giải quyết nha!

T

TODAYCAUDAYA

Guest
hì giờ mới vào chơi được nhưng đang mò cách chơi .Chắc mai mốt mới nói cụ thể cho anh em được ai làm được trước báo cho anh em nhé.
Chơi được trên o2s rùi thích quá.

orange_244

Banned
hì giờ mới vào chơi được nhưng đang mò cách chơi .Chắc mai mốt mới nói cụ thể cho anh em được ai làm được trước báo cho anh em nhé.
Chơi được trên o2s rùi thích quá.

hêhe> coi chừng bạn nghiện game quá ta!!hix mình khoái chơi game oline thui đang sở hửu 1 acc thượng úy trong game đột kick:D

ducthuan113

Active Member
hic, có bản chơi được cho O2 mini không vậy, mấy bản trên em không chạy được trên O2 mini