• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SỰ CỐ MÀN HÌNH

chung236

Các bác cho em hỏi máy em mặc dù vẫn gọi, nghe và sync đc bình thường nhưng màn hình trắng toát, bây giờ ko biết làm sao ạ. Bác nào biết xin giúp em với. Cảm ơn các bác.:-?

tuanquynh8083

Active Member
trước hết bạn thử up rom lại xem sao?nếu không được bạn mang ra hàng bảo nó kiểm tra cáp xem có sao không?nếu không chắc con của bạn bị màn hình rui`.

NguyenTu

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi máy em mặc dù vẫn gọi, nghe và sync đc bình thường nhưng màn hình trắng toát, bây giờ ko biết làm sao ạ. Bác nào biết xin giúp em với. Cảm ơn các bác.:-?

cái này do cáp roài, k phải do Rom đâu.:(:)(:)((

honeydtu

Bạn phải nói rỏ là đang dùng thì bị hay có va chạm, rơi rớt không hay là úp bản khác bị như thế mới tìm ra nguyên nhân đươc
,nếu úp mà bị lỗi thì úp lại
,khả năng bị lỏng socket là cao nhất vì cáp của em này rất OK kh như mấy e samsung mô
, Nếu kh mở ra xem được thì đem tới thợ uy tín nhé