• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng chức năng Portable Hostpot (trạm phát Wifi di động) trên Rom 4.0.x.x

dienluc510

Chào cả nhà, mình dùng HTC Sensation thường và có sử dụng Rom 4.0.x.x của InsertCoin để phát wifi, tuy nhiên chức năng trạm phát wifi di động có làm việc nhưng máy tính không thể kết nối Internet được , mình đã thử Rom 4.0.x.x của các tác giả khác cũng như vậy, máy tính báo : Limit Access khi đã nhận đầy cột sóng. có ai biết giải quyết vấn đề này xin được hướng dẫn vì bây giờ các chức năg khác trên phiên bản Rom này chạy cũng ổn định rồi, mình xin cảm ơn !

ntt2006

Chào cả nhà, mình dùng HTC Sensation thường và có sử dụng Rom 4.0.x.x của InsertCoin để phát wifi, tuy nhiên chức năng trạm phát wifi di động có làm việc nhưng máy tính không thể kết nối Internet được , mình đã thử Rom 4.0.x.x của các tác giả khác cũng như vậy, máy tính báo : Limit Access khi đã nhận đầy cột sóng. có ai biết giải quyết vấn đề này xin được hướng dẫn vì bây giờ các chức năg khác trên phiên bản Rom này chạy cũng ổn định rồi, mình xin cảm ơn !

Có lẽ hiện tại thì chức năng này chưa hoat động tốt trên ICS 4.0.3, bạn thử tham khảo link bên dưới về việc sử dụng phần mềm Barnacle WiFi Tether từ Market