• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng mắt cảm biến của dòng N

calvinklein87

3 PM mà bạn j đó post ở bài số 1 nó là cái j vậy và tác dụng nó là sao ...cài vào toán tiếng anh thui kho hiu j hết,,,bác nào chỉ lải dùm với em xài n95 1-g

abc4ever

nói chung là có 2 loại cảm biến
1 loại cảm biến ánh sáng chỉ để cho máy mở đèn bàn phím và màn hình. hết
còn cảm biến chuyển động như N95 thì xài bởi các soft giới thiệu ở trên^^
còn bác chủ topic thì hỏi tới cảm biến anh sáng cơ:p

heaven3tt

Oài hôm qua thấy thằng bạn dùng con x6 nó khoe máy nó có chức năng úp điện thoại là tắt chuông khi có ai gọi đến .thế là em lên 4rum down khẩn cấp cái " Flip silent" cho con n95 -1 của em cũng tăt nhạc khi úp .lại còn thay đổi dc cả profilcs vậy là hơn nó .đã có lần em cài "accelerometer " để sử dụng 1 ứng dụng cho máy .Và hôm nay đọc bài viết này em mới biết dc "accelerometer" là cái j .và nó nằm ở đâu.

skimshushu

nói tóm lại:
Tìm Hiễu &Đọc Kĩ Hướng Dẫn Sữ Dụng Trước Khi Dùng :))
mình cũng dùng N73 lúc trước chơi cái trình Xoay màn hình j đó wên tên rùi
cài zô xoay thũ công mệt mún chết =))
Ghét tẫy chây nó luôn cho êm chuyện :))

hieuthaiqb

Thế phần mềm Nokmote sử dụng ntn hả bạn . .ai biết cách cài phim Pen + C của N95 8GB chỉ cho mình với

heaven3tt

Thế phần mềm Nokmote sử dụng ntn hả bạn . .ai biết cách cài phim Pen + C của N95 8GB chỉ cho mình với

mình ko hiểu cách hỏi của bạn .cái phím pen ( hình bút chì ) là cái phím bên cạnh nút gọi đây còn nút C ( là nút xóa ) bên cạnh phím đỏ . Mà nếu bạn hỏi cách sử dụng thì ấn giữ phím pen rồi ấn phím C luôn . vậy là được . Còn muốn sử dụng nokmote theo ý mình theo cách để máy thì vào setting chọn dòng đàu tiên '' Calibrate '' xong nghêng máy ( như là chọn chiều máy tùy ý khi đó nhấn pen + c thì chức năng nokmote nó chọn chiều đó làm chiều cân bằng .Cái này là dùng cho nokmote beta 3 nha . tại bạn ko nói của bạn là bản beta mấy