• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super 3in1 Đỉnh Nhất Năm 2009 (NÂNG CẤP)

Nâng cấp phần phiên bản danh sách

Bạn có thể tự thêm trực tiếp ứng dụng đã cài vào danh sách
Thêm tính năng mật khẩu
Sửa đổi tên chương trình
Thay biểu tượng chương trình
Gỡ bỏ chương trình
....Hàng tá chức năng...=))

Tăng tốc khi vào chương trình.....
====......=====.....=====.....
Tự khám phá.

Ai không thích thì cứ việc chửi:))=))

Bác nào đã cài bản trước thì chỉ việc down bản Update về cài đè lên là thưởng thức thôi.

Ai chưa cài bản trước thì nhấp vào chữ ký WinXP 3in1 Cực đỉnh cho Mobile

Tệp SIS Nâng cấp gồm có:
!:\system/libs/fy_manager.pyc
!:\system/apps/zh/chart.pyc
!:\system/apps/zh/default.py
!:\system/apps/zh/list.pyc
!:\system/apps/zh/xp.pyc
!:\system/apps/zh/settings.txt
!:\system/apps/zh/fold.pyc
!:\system/apps/zh/yyy.py
!:\system/apps/zh/zh.rsc
!:\system/apps/zh/q.py
!:\system/apps/zh/xxx.py
!:\system/apps/zh/data/default.py
!:\system/apps/zh/data/xp/windows.txt
!:\system/apps/zh/data/list/default.py
!:\system/apps/zh/data/list/list.mbm
!:\system/apps/zh/data/list/settings.txt
!:\system/apps/zh/data/list/settings0.txt
!:\system/apps/zh/data/list.mbm

Download:

Last edited by a moderator:

thuonghonda68

3 phiên bản trong 1 Đỉnh nhất năm 2009
sao mình cài vào nó ko chạy,nó hiện ra rồi đứng im?
máy mình 7610

danghau

Mọi V2 đều OK bạn nhé. Cài phiên bản trước chưa. Đọc kỹ đi đã bạn nhé;;)
keke.Em bít ngay mà.Để em test xem nào.Mình đang dùng 76 ok nè bạn.Ko test phí lém đó.Thank bác Thiện nha!

Posted via Mobile Device

lecong1978

Ủa VoThiên cho mình hỏi cái: cái mật khẩu của nó sao mỗi lần mình vào ứng dụng nó hiện ra trừng dần cái mật khẫu mình đã lập à chỉ việc bấm ok thôi à . Có cách nào để nó mất chử ở ô đó kg vậy VoThien mổi lần vào phãi nhập pas giống như NamOk hay những pm bảo mật khác đó. Cám ơn VoThiên tr ne

Ủa VoThiên cho mình hỏi cái: cái mật khẩu của nó sao mỗi lần mình vào ứng dụng nó hiện ra trừng dần cái mật khẫu mình đã lập à chỉ việc bấm ok thôi à . Có cách nào để nó mất chử ở ô đó kg vậy VoThien mổi lần vào phãi nhập pas giống như NamOk hay những pm bảo mật khác đó. Cám ơn VoThiên tr ne

Thay hoặc bỏ nó đi đơn giản lắm

1. Options
2. Cài đặt
3. Cài đặt mật khẩu
4. Nhập mật khẩu (mặc định là Vothien12345) nhấn OK
5. Có 3 lựa chọn, Mở mật khẩu, Tắt mật khẩu, Thay mật khẩu. ;;)
Tự làm nhé

anhhunglatui

1. Options
2. Cài đặt
3. Cài đặt mật khẩu
4. Nhập mật khẩu (mặc định là Vothien12345) nhấn OK
Tự làm nhé
Posted via Mobile Device Bác chỉ em cách thay mấy cái ứng dụng với, mò hoài mà hok ra, nhấp vào mà nó chẳng phản ứng jì cả hok như bản 1.0 sửa cái được liền

lecong1978

1. Options
2. Cài đặt
3. Cài đặt mật khẩu
4. Nhập mật khẩu (mặc định là Vothien12345) nhấm OK
Tự làm nhé
Ax cái đó thì mình biết mà. Mình làm xong rồi thoát ra vào lại thì ở cái ô để viết mật khẫu vào nó hiện sẳn cái mật khẩu luôn khỏi phải điền mật khẩu chỉ việc bấm ok. Vậy thì còn gì là gọi là mật khẩu nửa VoThiẽn . VoThiên thử lại có phãi vậy kg nè

Posted via Mobile Device Bác chỉ em cách thay mấy cái ứng dụng với, mò hoài mà hok ra, nhấp vào mà nó chẳng phản ứng jì cả hok như bản 1.0 sửa cái được liền

Tất cả là Tiếng Việt, cứ từ từ từng cái mà làm. Đâu có khó kăn gì!:O:-??

Ax cái đó thì mình biết mà. Mình làm xong rồi thoát ra vào lại thì ở cái ô để viết mật khẫu vào nó hiện sẳn cái mật khẩu luôn khỏi phải điền mật khẩu chỉ việc bấm ok. Vậy thì còn gì là gọi là mật khẩu nửa VoThiẽn . VoThiên thử lại có phãi vậy kg nè

Chán, không thích thì Tắt mật khẩu vậy là xong

anhcoj

Mình thấy bản nâng cấp này có thêm tính năng lấy trực tiếp ứng dụng đã cài vào danh sách là sự đột phá. Nó khiến chương trình PRO rất nhìu,ở bản trước , điều này làm mình ko hài lòg nhất.Đúng là bản nâng cấp đột phá. Onl đt, thank bạn sau
Posted via Mobile Device

langtu13493

Vothjen ơj làm ơn chỉ gjúp mình cách thêm, xóa bjểu tượng 1 pm đj mò hoàj ko đc.À kòn nữa file hai. Pyc nằm ở đâu sao mình ko tìm thấy?

Chỉnh sửa cuối:

nolis

Xem hình nhé

Phiên bản này làm gì có tệp hai.Pyc mà tìm=))
Posted via Mobile DeviceBạn có thể chỉ cho mình chọn ảnh nền kích thứơc bao nhiêu là phù hợp. Mình thay hình vào chỉ xem được cái đấu. Thank bạn vì phần mềm rất pro. Thank nhiều

Posted via Mobile DeviceBạn có thể chỉ cho mình chọn ảnh nền kích thứơc bao nhiêu là phù hợp. Mình thay hình vào chỉ xem được cái đấu. Thank bạn vì phần mềm rất pro. Thank nhiều

Kích thước bình thường là 176x208:D

Các bạn thân mến.Hôm nay mình vào diễn đàn và biết tin vothien đã không còn cộng tác với chúng ta nữa cũng bởi cái tôi của bạn ấy làm chúng ta quá thất vọng. Tuy nhiên chúng ta cũng nên tôn trọng những đóng góp của bạn và xem đây là món quà mà bạn ấy dành tặng chúng ta trước khi chia tay . Về phần mình cũng buồn khi phải chứng kiến cảnh a e phải chia tay trong không khí không được vui vẻ và mong ở nơi nào đó bạn sẽ nghĩ lại và trở về với mái nhà thân yêu của chúng ta. Xin các Mod đừng dell nick của bạn ấy và mong rằng sẽ có một vothien hoàn toàn khác trong tương lai dù bất cứ ở nơi đâu. Vì không biết post tâm sự này nơi đâu nên mới spam thế này các Mod thông cảm
Posted via Mobile Device

Vẫn theo dõi bạn à!:D mình đâu vi phạm nội quy lấy gì mà Del:D
Xin đừng bàn cái tôi trong chúng ta nữa! :D