• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Bluetooth Hack v1.07 for symbian UIQ

vnpt1706

Super Bluetooth Hack v1.07 for symbian UIQ​

lâu lâu cũng có cảm hứng với việc chọc phá người khác ,cái này chắc không xa lạ gì với anh em Super Bluetooth Hack v1.07 for symbian UIQ (gọi nôm na là điều khiển điện thoại người khác qua Bluetooth) ,trước mình xài symbian S603rd có post cái này ,giờ bên UIQ hình như không có ai post

Mình xin mạn phép post ở đây

By nvtlthn at 2009-01-10

Đầu tiên cài xong Đổi về giao diện Tiếng Anh cho dễ nhìn !​

By nvtlthn at 2009-01-10

By nvtlthn at 2009-01-10

By nvtlthn at 2009-01-10
chúc vui vẻ!!!​

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

Xài cái này có cần người khác chấp nhận kết nối không vậy anh ??? Nếu cần thì mất vui rùi :((

kietpacific

cái này để xài vui vui thôi. Thấy ko có tác dụng gì. Chắc chỉ chọc được mấy bác gà về dtdd

shadow141206

À, nhưng nếu xài nghiêm túc thì cũng tiện lợi lắm nhỉ !!! Mình có thể toàn quyền điều khiển máy của ng ta, lúc đó việc gửi nhiềuu files sẽ tiện lợi hơn nhỉ :-? (sr, mình chỉ đoán thôi nha)

zalman

Cái này dùng để điều khiển máy người khác qua bluetooth hơi khó ăn à.Không ai gà mà cho hack đâu he'he'

vanhitman

tại sao lại ko đổi tên thành phần mềm quản lí bluetooth cho rồi ? để cái tên nghe như là hack đc ấy

shadow141206

Ơ ................. Anh à ...................... Hình như ... chưa có link down thì phải :|

duchuup1i

làm j có chương trình nào mà chưa dc sự đồng ý of ng khá mà mình dc fep1 thao tác trên máy of ngta chứ...fai chấp nhận thui...nhưng chương trình này hay lắm rùi mà...
Tiếc 1 cái là chưa có link dơn thui hà....

vnpt1706

làm j có chương trình nào mà chưa dc sự đồng ý of ng khá mà mình dc fep1 thao tác trên máy of ngta chứ...fai chấp nhận thui...nhưng chương trình này hay lắm rùi mà...
Tiếc 1 cái là chưa có link dơn thui hà....

Ơ ................. Anh à ...................... Hình như ... chưa có link down thì phải :|

Đã up file rồi đấy !

ttvn91

Cái này thực chất đúng là hack vì nó có thể xem tin nhắn hệ thống, danh bạ, điều khiển máy của người khác cho tới khi họ... tắt bluetooth, có điều các bạn đã nhìn thấy hacker nào hack máy người khác mà không phải bỏ công sức xâm nhập vào hệ thống không? Chẳng lẽ cứ ngồi ở máy tính với cái modem mà đã hack được sao? Vì vậy cái này cũng là hack, bạn phải lựa thời điểm lấy máy của người ta mà cài kết nối không cần hỏi cho lần sau là từ đó trở đi có thể hack vô tư! Vậy thôi, người nghĩ nó ra không sai chút nào khi đặt cái tên Bluetooth Hack!
PS: Mình có cả 2 bản 1.07 và 1.08 từ lâu, bản 1.08 có hỗ trợ cả hồng ngoại, tuy nhiên dùng không tiện, hơn nữa lại có vài bug nhỏ chưa fix!
Phần mềm này chỉ dùng nhằm mục đích tiện lợi là chính, ít người hack vì hầu như nạn nhân chỉ cần tắt bluetooth là xong phim! Mình thường dùng cho Motorola SLVR L6 để chuyển bài hát, tăng volume, play/pause/stop khi đang cắm P990i vào loa thùng, rất tiện mà P990i lại đỡ tốn pin vì phải thao tác! ;)
Cảm ơn mọi người đã đọc mấy cái dài dòng! :)