• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Miners - Một game giải trí đích thực

vjptn

cho mình xin key để play với game nay yêu cầu nhập mã ai pit cho dùm nha thanks nhìu nhìu

hoangvan1990

Cho minh xin link 240x320 voi link die het roi. Up len vietup.com ho minh voi nha. Gui wa yahoo cho minh thi cang tot. Thanks moi nguoi
nguyen_hoang91194

clack_16

bản này chơi 240x320 thôi....mình dùng n73me, khi quay màn hình 320x240 chơi không hiện hết màn hình...nói chung là không chơi được

ếch..n-73me choi ngon mà bạn..game sis sẽ tự co màn hình cho phù hợp..không như java đâu ạh

datvietdatviet

ủa làm sao wa dc lv 46 zậy chj~ mjnh` với :D

lv46 lại cực kỳ rễ :D Bạn phá 1 đg xuống dưới sao cho viên đá đó cách nhửng viên đá trong lối vào kim cương đó rồi ăn bóng lửa xuống đứng phía sau viên đá vừ rơi xuốg ấn giữ phím 5 gạt sang phải phá cứ thế sẽ qua :D mình đang chơi lv66

datvietdatviet

Hix lv66 khó qúa chơi 3 ngày oy mà khôg qua nổi những 99viên .Liệu có khả năng dùng soccer ăn gian game này không các bro :D mình dùng soccer của vothien mà khôg pít dùng kiủ gì

thienlong0193

Hix lv66 khó qúa chơi 3 ngày oy mà khôg qua nổi những 99viên .Liệu có khả năng dùng soccer ăn gian game này không các bro :D mình dùng soccer của vothien mà khôg pít dùng kiủ gì

chuyện dùng sorcerer là hoàn toàn có thể.nhưng game này la ở chỗ có vòng hack dc có vòng lại ko :D

lv46 lại cực kỳ rễ :D Bạn phá 1 đg xuống dưới sao cho viên đá đó cách nhửng viên đá trong lối vào kim cương đó rồi ăn bóng lửa xuống đứng phía sau viên đá vừ rơi xuốg ấn giữ phím 5 gạt sang phải phá cứ thế sẽ qua :D mình đang chơi lv66

chuyện quan trọng là ko đủ bóng lửa.nó chỉ cho có 3 cái vừa đủ để phá hết đá chặn cửa.nhưng khi ăn đủ kim cương thì ở lối vào lại có 1 cục đá.làm sao wa dc trong khi đã hết bóng lửa ???????????

datvietdatviet

chuyện dùng sorcerer là hoàn toàn có thể.nhưng game này la ở chỗ có vòng hack dc có vòng lại ko :D
chuyện quan trọng là ko đủ bóng lửa.nó chỉ cho có 3 cái vừa đủ để phá hết đá chặn cửa.nhưng khi ăn đủ kim cương thì ở lối vào lại có 1 cục đá.làm sao wa dc trong khi đã hết bóng lửa ???????????

bạn chỉ mìh dùng soccer đi.co 1 hòn đá thôi mà lại khôg bít :| đẩz nó ra đi.mìh chơi tới lv 76 oy.lv 66 mất 4 ngày mới qua :D

cvncbn

em thấy chơi game này cũng đau đầu phết.nhưng qua cửa được thì vui lắm

thienlong0193

bạn chỉ mìh dùng soccer đi.co 1 hòn đá thôi mà lại khôg bít :| đẩz nó ra đi.mìh chơi tới lv 76 oy.lv 66 mất 4 ngày mới qua :D

thấy hack dc bt mà bạn search 1 số sao đó thay đổi số đó và search lại.mình dùng v1.32 :D
ps. đã wa đc lv46,cực dễ :)) thax bạn hiền :D